SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 389 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก



โปรแกรมบอล >>> อาทิตย์ ที่ 26 / จันทร์ ที่ 27 / อังคาร ที่ 28 / พุธ ที่ 29 / พฤหัสบดี ที่ 30 / ศุกร์ ที่ 31 / เสาร์ ที่ 1 / อาทิตย์ ที่ 2 / จันทร์ ที่ 3 / อังคาร ที่ 4 / พุธ ที่ 5 /

ตารางบอลประจำวัน อาทิตย์ ที่ 26 ตุลาคม 2557
เวลา ระหว่าง HDP ทีเด็ด หมายเหตุ คาดผล ผลบอล Y/N
พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ (ENGLISH PREMIER LEAGUE)
20:30 เบิร์นลีย์ - เอฟเวอร์ตัน ½ -10 - -
20:30 สเปอร์ส - นิวคาสเซิ่ล ½+1 -10 - -
22:59 แมนยูฯ - เชลซี ปป. -5 - -
บุนเดสลีก้า (GERMANY BUNDESLIGA)
21:30 โวล์ฟบวร์ก - ไมนซ์ ½+1 - - -
23:30 มึนเช่นกลัดบัค - บาเยิร์น มิวนิค 1+1½ -10 - -
กัลโช่ เซเรีย อา (ITALY SERIE A)
21:00 คิเอโว - เจนัว ปป. -5 - -
21:00 ยูเวนตุส - ปาแลร์โม่ 1½+2 -10 - -
21:00 อูดิเนเซ่ - อตาลันต้า ½ - - -
00:00 เชเซน่า - อินเตอร์ มิลาน 1 -5 - -
00:00 ลาซิโอ - โตริโน่ ½+1 -5 - -
00:00 นาโปลี - เวโรน่า 1+1½ -10 - -
02:45 เอซี มิลาน - ฟิออเรนติน่า ½ -5 - -
ลา ลีกา สเปน (SPAIN LA LIGA)
18:00 มาลาก้า - ราโยฯ ½ -10 - -
22:59 เอสปันญ่อล - ลา คอรุนญ่า ½ - - -
01:00 เซบีญ่า - บียาร์รีล ปป. - - -
03:00 เคตาเฟ่ - แอต.มาดริด 1 -10 - -
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (FRANCE LIGUE 1)
20:00 แรนส์ - ลีลส์ เสมอ - - -
22:59 แก็งก็อง - นีซ ปป. - - -
22:59 แซงต์ เอเตียน - เม็ตซ์ 1 -5 - -
03:00 ลียง - มาร์กเซย เสมอ - - -
บุนเดสลีก้า 2 (GERMANY BUNDESLIGA 2)
19:30 อิงกอลสตั๊ดท์ - ไฮเด้นไฮม์ ½+1 -10 - -
19:30 แซนด์เฮาเซ่น - เอา ปป. - - -
19:30 1860 มิวนิค - บราวชไวค์ เสมอ -10 - -
ลา ลีก้า สเปน 2 (SPAIN LIGA ADELANTE)
18:00 อัลบาเซเต้ - บายาโดลิด ปป. -5 - -
22:59 ลูโก้ - ลากอสเตร่า ½+1 -10 - -
22:59 คิโรน่า - มิรันเดส ½+1 -10 - -
22:59 กิฆอน - โอซาซูน่า ½ -5 - -
00:15 อัลคอร์คอน - ซาราโกซ่า ½ -10 - -
01:00 เตเนริเฟ่ - บาเซโลน่า บี ปป. - - -
03:00 นูมานเซีย - เลกาเนส ปป. - - -
พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์ (SCOTLAND PREMIERSHIP)
20:00 เซลติก - คิลมาร์น็อค 2 -5 - -
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก (DENMARK SUPER LEAGUE)
20:00 แรนเดอรส์ - โอเดนเซ่ ½+1 -5 - -
22:59 โฮโบร - โคเปนเฮเก้น 1 -5 - -
01:00 เอสเบิร์ก - บรอนด์บี้ ปป. -5 - -
ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ (HOLLAND EREDIVISIE)
18:30 คัมบูร์ - เฟเยนูร์ด ปป. - - -
20:30 อูเทรชท์ - พีเอสวี ½+1 -10 - -
20:30 PEC ซโวลเล่ - ฮีเรนวีน ปป. -10 - -
22:45 เอ็กเซลซิเออร์ - ทเวนเต้ 1 -5 - -
นอร์เวย์ ทิปเปลิเกน (NORWAY TIPPELIGAEN)
21:30 โรเซนบอร์ก - แซนด์เนส 1½+2 -5 - -
21:30 ซาร์พบอร์ก - สตาบีค ½ -5 - -
00:00 ลีลล์สตรอม - สตาร์ท ไอเค ½+1 -5 - -
00:00 ซองดาล - โมลด์ ½+1 -5 - -
00:00 ไวกิ้ง - อาเลซุนด์ ½ - - -
02:00 โบโดกลิมท์ - บรานน์ ปป. -10 - -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (SWEDEN ALLSVENSKAN)
21:00 โซลน่า - แอตวีดาเบิร์ก 1+1½ -10 - -
21:00 นอร์โคปิ้ง - โอเรโบร ½ -5 - -
23:30 เอล์ฟบอร์ก - เยอร์กาเด้นส์ 1 - - -
23:30 ฮาล์มสตั๊ด - ฟัลเคนเบิร์ก ปป. -5 - -
เบลเยี่ยม จูปิแลร์ ลีก (BELGIUM JUPILER PRO LEAGUE)
20:30 คลับบรูซ - เกนท์ ½ - - -
00:00 อันเดอร์เลชท์ - สตองดาร์ ลีแอช ½+1 - - -
02:00 รอยัล มุสครง - โลเคเรน ปป. -10 - -
ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีก้า (FINLAND VEIKKAUSLIIGA)
19:00 เฮลซิงกิ - โรวาเนียมี่ 1½+2 -5 - -
สวิส ซุปเปอร์ ลีก (SWISS RAIFFEISEN SUPER LEAGUE)
22:00 ซูริค - เซนต์กัลเลน ½ -10 - -
22:00 วาดุซ - กราสฮอปเปอร์ ปป. -5 - -
ตุรกี ซุปเปอร์ ลีก (TURKEY SUPER LEAGUE)
18:30 เมอร์ซิน - เอสคิเซเฮียร์ เสมอ - - -
21:00 แทรปซอนสปอร์ - กาเซียนเทปสปอร์ 1 -5 - -
00:00 อิสตันบูล - กาลาตาซาราย ½ -5 - -
ลีก้า 1 โครเอเชีย (Croatia Prva Liga)
21:00 ดินาโม ซาเกรบ - โอซิเจค 2 -10 - -
01:00 ริเจคา - สปลิท 1+1½ -5 - -
กรีซ ซุปเปอร์ ลีก (Greece Super League)
20:00 โอเอฟไอ - แอสเตราส เสมอ - - -
22:15 เคอร์คีร่า - พลาทาเนียส์ ½ -5 - -
22:15 พาเนโทลิกอส - แพนทราคิกอส ½ +10 - -
22:15 พีเอโอเค - เวเรีย 1+1½ -5 - -
00:30 โอลิมเปียกอส - พานาธิไนกอส ½+1 +10 - -
ลีก้า 1 ฮังการี (Hungary OTB Bank Liga NB 1)
22:30 เดเบรเซ่น - เฟเรนวารอส ปป. - - -
00:30 ฮาลาเดส - กิวรี่ ½ -10 - -
โปแลนด์ เอคสตราคลาซา (Poland Ekstraklasa)
21:30 เลซ พอชนัน - กอร์นิค เลคน่า 1 - - -
00:00 ซาวิซซ่า - ลีเกีย วอร์ซอ ½+1 -10 - -
รัสเซีย พรีเมียร์ ลีก (Russia Premier League)
16:30 สปาตัค มอสโค - โลโคโมทีฟ มอสโค ปป. - - -
19:30 ยูฟ่า เอฟซี - ซีเอสเคเอ 1 +10 - -
22:00 เซนิต - ซารานส์ค 1½+2 - - -
เวลส์ พรีเมียร์ ลีก (Wales Premier League)
20:00 Cefn Druids AFC - แอร์บัส ยูเค 1 -5 - -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Denmark 1st Div)
21:00 เฟรเดอริเซีย - เวจเล่ ปป. - - -
ฮฮลแลนด์ จูปิแลร์ ลีก (Holland Jupiler League)
20:30 ไนจ์เมเก้น - เอฟซี ออซ 1+1½ - - -
20:30 โรด้า - สปาต้า ร็อทเทอดัม ½+1 -10 - -
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Poland 1st Liga)
17:15 สโตมีล - โชจนิคซานคา ปป. -5 - -
17:30 โปกอน ซีดล์เซ่ - วิดโซว์ ลอดซ์ เสมอ - - -
ลีก้า โปรตุเกส (PORTUGAL LIGA ZON SAGRES)
22:59 เอสโตริล - เบเลเน่นส์ ½+1 -5 - -
22:59 นาซิอองนาล - อคาเดมิก้า ½ -10 - -
01:00 สปอตติ้ง ลิสบอน - มาริติโม่ 1+1½ -5 - -
03:15 บราก้า - เบนฟิก้า ½ - - -
ลีก้า 2 โปรตุเกส (Portugal Segunda Liga)
18:15 ปอร์ติโมเนนเซ่ - เบนฟิก้า บี ปป. -5 - -
22:00 ไบร่า มาร์ - อาเวส ปป. -5 - -
22:00 คลับ โอเรียนตัล - โทรเฟนเซ่ ปป. -10 - -
22:00 เฟเรนซ์ - แอต.คลับ ปป. - - -
22:00 ไลซอส - มาริติโม่ บี ½ -5 - -
22:00 ซานตาคลารา - ทอนเดล่า เสมอ - - -
22:00 โควิลฮา - อคาเดมิโค ปป. - - -
22:00 กิมาไรซ์ บี - โอลฮาเนนเซ่ ปป. -5 - -
22:59 ปอร์โต้ บี - ฟรีมุนเด้ ปป. -10 - -
22:59 อูเนียว มาไดร่า - บราก้า บี ½+1 - - -
00:45 สปอตติ้ง ฟาเรนเซ่ - ชาเวส ปป. -5 - -
สวีเดน 2 (SWEDEN SUPERETTAN)
19:00 กาอิช - ฮามมาร์บี้ 1 -10 - -
22:59 วาร์เบิร์ก - วาร์นาโม่ ปป. - - -
สวิต ลีก (Swiss Challenge League)
20:00 Le Mont Lausanne - โลซาน สปอร์ต ปป. - - -
20:00 วิล - เชียสโซ่ ½+1 -10 - -
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium 2nd Div)
21:00 ซาเวนเทม - ไวท์ สตาร์ ½ -5 - -
21:00 โรเซลาเร่ - อันท์เวิร์พ เสมอ +10 - -
อังกฤษ ลีก ทู (ENGLISH LEAGUE TWO)
20:00 มอร์แคมบ์ - เอ็กเซเตอร์ ปป. -5 - -
เยอรมัน 3 (Germany 3rd League)
20:00 ดอร์ทมุนด์Am - รอสต๊อค ปป. -10 - -
20:00 ไมนซ์ AM - เรเกนส์เบิร์ก ½ -5 - -
เยอรมัน ลีก เหนือ (Germany Regional League North)
20:00 นอร์เดอร์สเต็ดท์ - บราวน์ชไวน์ AM ปป. - - -
20:00 เวย์ชี่ - เบรเมน AM ½+1 +10 - -
20:00 เอฟที บราวชไวค์ - ฮัมบูร์ก AM +10 - -
20:00 กอสล่าร์ - เรห์เดน ½ -10 - -
20:00 ฮาเวลเซ่ - ฮันโนเวอร์ AM ปป. -5 - -
20:00 โอลเดนบวร์ก - โคลเฟ่นบวร์ก ½ -5 - -
21:00 เมปเพน - นูมูนส์เตอร์ ½ -10 - -
เบอรมัน ลีก ตะวักออกเฉียงเหนือ (Germany Regional League Northeast)
19:30 เบอร์ลินเนอร์ - FSV Wacker Nordhausen เสมอ - - -
19:30 เยน่า - เบอร์ลิเนอร์ ½+1 +10 - -
19:30 FC Viktoria Berlin - มูเซลวิทซ์ ½+1 - - -
19:30 แฮร์ธ่า Am - ซวิคเคา ปป. -5 - -
19:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน Am - พลืน ½ +10 - -
19:30 เออบัค - นูสเทรลิทซ์ เสมอ - - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (Germany Regional League Southwest)
20:00 ไกเซอร์ AM - เฮสเซ่น ปป. - - -
20:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ AM - เอลเวอร์เบิร์ก เสมอ +10 - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตก (Germany Regional League West)
20:00 เอสเซ่น - วัตเทนไชน์ 09 1 - - -
เมเจอร์ ลีก อเมริกา (USA Major League Soccer)
03:00 โคลัมบัส ครูว์ - ฟิลลาเดเฟีย 1 -5 - -
03:30 ชีวาส - เอิร์ธเค้วก เสมอ -10 - -
07:30 แคนซัส - N.Y.เร้ดบลูส์ ½ -5 - -
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนติน่า (Argentina Primera Division)
01:00 เอสตูเดียนเตส - ควิลเมส ½ -5 - -
01:00 ลานุส - ซานลอเรนโซ่ ½ -5 - -
04:15 โบคา จูเนียร์ - เดเฟนซ่า จัสติเซีย ½+1 -5 - -
07:30 แอต.ราฟาเอล - ริเวอร์ เพลท ½ -10 - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **