SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 296 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก



โปรแกรมบอล >>> อาทิตย์ ที่ 2 / จันทร์ ที่ 3 / อังคาร ที่ 4 / พุธ ที่ 5 / ศุกร์ ที่ 7 / เสาร์ ที่ 8 / อาทิตย์ ที่ 9 / จันทร์ ที่ 10 / อังคาร ที่ 11 / ศุกร์ ที่ 14 / เสาร์ ที่ 15 / อาทิตย์ ที่ 16 / ศุกร์ ที่ 21 / เสาร์ ที่ 22 / อาทิตย์ ที่ 23 /

ตารางบอลประจำวัน อาทิตย์ ที่ 2 สิงหาคม 2558
เวลา ระหว่าง HDP ทีเด็ด หมายเหตุ คาดผล ผลบอล Y/N
คอมมูนิตี้ ชิลด์ (ENGLISH COMMUNITY SHIELD)
21:00 เชลซี (n) - อาร์เซน่อล เสมอ - - -
โคปปา อิตาเลีย (ITALY CUP)
01:30 Bassano Virtus - Pontedera ½+1 -5 - -
01:30 Benevento - AC Tuttocuoio 1 -5 - -
01:30 เบรสชา - เครโมเนเซ่ ½ -5 - -
01:30 L Aquila Calcio - Arezzo เสมอ -10 - -
01:30 Matera Calcio - Sudtirol Alto Adige ½ -10 - -
01:45 ยูเว่ สตาเบีย - AS Melfi 1 -10 - -
02:00 Ascoli Picchio - Cosenza ปป. +10 - -
02:00 Foggia - Lucchese Libertas ½+1 -5 - -
02:00 เลชเช่ - Catanzaro ½ - - -
อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยน คัพ (International Champions Cup)
02:00 ฟิออเรนติน่า - บาร์เซโลน่า 1+1½ -5 - -
บุนเดสลีก้า 2 (GERMANY BUNDESLIGA 2)
18:30 ดุสเซลดอร์ฟ - พาเดอบอร์น ปป. -10 - -
20:30 คาร์ลสรูห์ - ซังค์ เพาลี ½ - - -
20:30 แซนด์เฮาเซ่น - ยูเนี่ยนฯ ปป. -5 - -
พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์ (SCOTLAND PREMIERSHIP)
18:30 ฮาร์ทส - St.จอห์นสโตน ปป. - - -
21:30 ดันดี ยูไนเต็ด - อเบอร์ดีน ½ -5 - -
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก (DENMARK SUPER LEAGUE)
18:30 อาร์ฮุส - แรนเดอรส์ ปป. -5 - -
21:00 ซอนเดอร์ไจสกี - โคเปนเฮเก้น ½ -10 - -
22:59 บรอนด์บี้ - โฮโบร 1+1½ -5 - -
ฮอลแลนด์ โยฮัน ครัฟฟ์ ชิลด์ (Holland Johan Cruijff Shield)
22:59 พีเอสวี (n) - โกรนิงเก้น 1+1½ -5 - -
นอร์เวย์ ทิปเปลิเกน (NORWAY TIPPELIGAEN)
20:30 มอนดาเลน - ออด เกรนแลนด์ ปป. -10 - -
22:59 อาเลซุนด์ - สตาร์ท ไอเค ½ -10 - -
22:59 ลีลล์สตรอม - แซนเดฟอร์ด 1 -10 - -
22:59 ทรอมโซ่ - สตรอมก๊อดเซ็ต เสมอ -10 - -
01:00 โรเซนบอร์ก - ซาร์พบอร์ก 1½+2 - - -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (SWEDEN ALLSVENSKAN)
20:00 นอร์โคปิ้ง - โซลน่า ปป. - - -
22:30 เอล์ฟบอร์ก - ฮาล์มสตั๊ด -10 - -
22:30 โกเตเบิร์ก - โอเรโบร 1+1½ -5 - -
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (AUSTRIA BUNDESLIGA)
21:30 ออสเตรียเวียนนา - อัลแทค 1+1½ -5 - -
21:30 รีดด์ - โวล์ฟบูร์ก ปป. -10 - -
00:00 สตวร์มกราซ - กรอดิค 1 -10 - -
เบลเยี่ยม จูปิแลร์ ลีก (BELGIUM JUPILER PRO LEAGUE)
19:30 โลเคอเรน - ชาเลอร์รัว ปป. - - -
22:59 สตองดาร์ ลีแอช - เวเรแกม ½+1 - - -
01:00 ออด ฮีเวอร์ลี่ - อันเดอร์เลชท์ 1 -5 - -
ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีก้า (FINLAND VEIKKAUSLIIGA)
19:00 ไซนาโจเอน - อินเตอร์ ตูคู ½+1 - - -
22:30 คูพีเอส - โรวาเนียมี่ เสมอ - - -
22:30 ลาห์ติ - จาโร ½+1 - - -
โรมาเนีย ลีก้า 1 (Romania Liga 1)
22:30 อาสตร้า - คอนสตานต้า ½+1 -5 - -
01:00 ทาร์กู - ไครโอวา ½ -5 - -
สวิส ซุปเปอร์ ลีก (SWISS RAIFFEISEN SUPER LEAGUE)
18:45 ลูกาโน่ - วาดุซ ปป. - - -
18:45 ธูน - ลูเซิร์น เสมอ -10 - -
21:00 ซูริค - กราสฮอปเปอร์ เสมอ - - -
ลีก้า 1 โครเอเชีย (Croatia Prva Liga)
00:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท - โคพริฟนิก้า ½+1 -10 - -
02:00 ริเจคา - โลโคโมทิวา 1+1½ - - -
ลีก้า 1 ฮังการี (Hungary OTB Bank Liga NB 1)
22:59 บูดาเปสต์ - เดเบรเซน ปป. -5 - -
โปแลนด์ เอคสตราคลาซา (Poland Ekstraklasa)
20:30 จาจิลโลเนีย - ซาเกลบี้ ปป. -5 - -
20:30 วรอคลอว์ - นีเซียซซ่า ½ - - -
22:59 กอร์นิค เลคน่า - ลีเกีย วอร์ซอ ½+1 -10 - -
รัสเซีย พรีเมียร์ ลีก (Russia Premier League)
17:30 โลโคโมทีฟ มอสโค - ดินาโม มอสโก เสมอ -10 - -
21:00 ซารานส์ค - อูราล เสมอ - - -
00:00 รอสโตฟ - คราสโนด้า ปป. -5 - -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Denmark 1st Div)
18:00 FC Helsingor - Naestved ปป. -5 - -
20:00 ฮอร์เซ่นส์ (n) - ลิงบี้ ½ -10 - -
20:00 เฟรเดอริเซีย - โรสกิลด์ ปป. -5 - -
20:00 เฮอฟอล์จ - สคีฟซ์ ปป. - - -
20:00 เวนดีซเซล - ซิลเคบอร์ก ปป. - - -
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Poland 1st Liga)
22:59 Zaglebie Sosnowiec - วิสล่า พลอค ปป. -10 - -
สวีเดน 2 (SWEDEN SUPERETTAN)
22:59 ซิริอุส - ไซเรียนสกา ½+1 - - -
สวิต ลีก (Swiss Challenge League)
20:00 อารัว - บิลล์ ½ -5 - -
20:00 Neuchatel Xamax - วิล เสมอ +10 - -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (Finland Ykkonen)
22:30 Ekenas IF - พีเค-35 1+1½ -10 - -
22:30 MP Mikkeli - ฮาก้า ½+1 -5 - -
22:30 วาซ่า - ทีพีเอส 1 -5 - -
เยอรมัน 3 (Germany 3rd League)
19:00 ฮาลเลสเชอร์ - เคียล ปป. -10 - -
19:00 ซอนเนนฮอฟ - เอา เสมอ - - -
เยอรมัน ลีก บาวาเรีย (Germany Regional League Bavaria)
18:00 บาเยิร์น AM - 1860 มิวนิค AM ½+1 - - -
เยอรมัน ลีก เหนือ (Germany Regional League North)
18:00 ฮันโนเวอร์ AM - โอลเดนบวร์ก ปป. - - -
19:00 นอร์เดอร์สเต็ดท์ - โวล์ฟบวร์ก AM เสมอ +10 - -
19:00 เวย์ชี่ - VfV 06 Hildesheim ½+1 - - -
19:00 ฮัมบูร์ก AM - TSV Schilksee - - -
19:00 เมปเพน - กอสล่าร์ 1 +10 - -
19:00 ฮาเวลเซ่ - ลูเบ็ค เสมอ -10 - -
20:00 SV Drochtersen / Assel - โคลเฟ่นบวร์ก ปป. -10 - -
เบอรมัน ลีก ตะวักออกเฉียงเหนือ (Germany Regional League Northeast)
18:00 Oberlausitz Neugersdorf - บูดิสซ่า ปป. -10 - -
18:30 เบอร์ลิเนอร์ - FSV Luckenwalde 1 +10 - -
18:30 ซวิคเคา - วิคตอเรีย เบอร์ลิน 1+1½ -5 - -
18:30 แฮร์ธ่า Am - นอร์ดเฮาเซ่น ปป. - - -
18:30 RB Leipzig Am - ออปติค ½+1 -10 - -
18:30 นูสเทรลิทซ์ - เออบัค ½+1 -10 - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (Germany Regional League Southwest)
19:00 เทียร์ - เอลเวอร์เบิร์ก เสมอ +10 - -
19:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ AM - SV Saar 05 Saarbrucken ½+1 -10 - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตก (Germany Regional League West)
20:00 ล็อตเต้ - ชาลเก้ AM ½ -5 - -
20:00 เวลเบิร์ท - โคโลญจน์ Am เสมอ +10 - -
เมเจอร์ ลีก อเมริกา (USA Major League Soccer)
04:00 เอิร์ธเค้วก - พอร์ทแลนด์ เสมอ - - -
06:00 ชิคาโก ไฟร์ - เอฟซี ดัลลัส เสมอ - - -
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนติน่า (Argentina Primera Division)
01:00 โอลิมโป บาเฮีย - นีเวลล์ โอลบอย เสมอ - - -
02:00 ราซิ่ง คลับ - เบลกราโน่ ½ -5 - -
04:15 โบคา จูเนียร์ - ซานตาเฟ่ 1+1½ -10 - -
07:30 ครูเซโร่ นอร์ท - ฮูรากาน เสมอ - - -
บราซิล เซเรีย อา (Brazil Serie A)
21:00 โคริติบา - โกยาส ½ -10 - -
21:00 พัลไมรัส - พารานาเนนเซ่ 1 -10 - -
02:00 ฟิเกอร์เร้นซ์ - ปอนเต เปรตา ปป. -10 - -
02:00 ฟลาเมงโก้ - ซานโต๊ด ½ - - -
02:00 นาซิอองนาล - ชาเปโคเอนเซ่ ½+1 -10 - -
02:00 จอยวิลล์ - เอไว ปป. -5 - -
04:30 เรซิเฟ่ (n) - ครูเซโร ปป. -5 - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **