SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 773 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก



โปรแกรมบอล >>> เสาร์ ที่ 5 / อาทิตย์ ที่ 6 / จันทร์ ที่ 7 / ศุกร์ ที่ 11 / เสาร์ ที่ 12 / อาทิตย์ ที่ 13 / จันทร์ ที่ 14 / อังคาร ที่ 15 / พุธ ที่ 16 / พฤหัสบดี ที่ 17 / ศุกร์ ที่ 18 / เสาร์ ที่ 19 / อาทิตย์ ที่ 20 /

ตารางบอลประจำวัน เสาร์ ที่ 5 กันยายน 2558
Time Match HDP Picks Comment P.Score Score Y/N
UEFA EURO 2016 QUALIFIERS
22:59 Estonia - Lithuania 0-0.5 -10 - -
22:59 Russia - Sweden 0-0.5 - - -
22:59 Ukraine - Belarus 1-1.5 -5 - -
01:45 Spain - Slovakia 1.5-2 -5 - -
01:45 Switzerland - Slovenia 1.00 -10 - -
ITALY SERIE B
01:30 Cesena - Brescia 0.5-1 -5 - -
SPAIN LIGA ADELANTE
22:59 Mirandes - CD Lugo 0-0.5 -5 - -
22:59 Gimnastic T. - Girona 0.00 - - -
22:59 Numancia - Elche 0-0.5 - - -
22:59 SD Huesca - Tenerife 0-0.5 -5 - -
ENGLISH LEAGUE ONE
18:05 Southend - Peterborough 0-0.5 -10 - -
21:00 Barnsley - Shrewsbury 0.00 - - -
21:00 Chesterfield - Wigan 0-0.5 - - -
21:00 Crewe - Swindon 0-0.5 -10 - -
21:00 Fleetwood - Rochdale 0.00 -10 - -
21:00 Gillingham - Doncaster 0-0.5 - - -
21:00 Oldham - Bradford 0.00 -10 - -
21:00 Scunthorpe - Blackpool 1.00 -5 - -
21:00 Walsall - Bury 0-0.5 -10 - -
Ireland Airtricity Premier Division
21:00 Shamrock - Bohemians 1.00 -10 - -
22:59 Derry City - Drogheda U. 1-1.5 -5 - -
23:45 Bray W. - Cork City 1.00 -10 - -
00:30 Limerick - St. Patricks 0.5-1 - - -
01:00 Dundalk - Sligo Rovers 1-1.5 - - -
01:45 Galway United - Longford 0-0.5 -5 - -
Wales Premier League
20:30 Carmarthen - Bala Town 0.00 +10 - -
20:30 Connahs - Haverfordwest County 0.5-1 +10 - -
20:30 Rhyl - New Saints 1.5-2 -10 - -
Ireland Airtricity 1st Div
01:45 Wexford - UC Dublin 1-1.5 -10 - -
01:45 Shelbourne - Cabinteely FC 1.5-2 +10 - -
02:00 Finn Harps - Bremen Am 1-1.5 +10 - -
02:00 Frankfurt Am - C.Ramblers 1-1.5 -10 - -
Poland 1st Liga
20:00 Belchatow - Katowice 0-0.5 -5 - -
22:00 MKS Kluczbork - Wigry Suwalki 0-0.5 -5 - -
22:59 Bytovia Bytow - Dolcan 0-0.5 -5 - -
22:59 Sandecja - Wisla Plock 0-0.5 -10 - -
00:45 Stomil O. - Chojniczanka C. 0-0.5 -5 - -
Portugal Segunda Liga
22:00 Freamunde - Gil Vicente 0-0.5 -10 - -
Belgium 2nd Div
00:30 Dessel S. - Eupen 1-1.5 -5 - -
01:00 KSK Heist - KMSK Deinze 0.00 -10 - -
01:00 Patro Eisden - Lommel 0.5-1 -10 - -
01:00 Tubize - Royal Excelsior 0-0.5 -10 - -
01:00 White Star - Roeselare 0-0.5 -5 - -
Finland Ykkonen
20:00 FC Jazz - AC Oulu 0-0.5 -5 - -
20:00 TPS Turku - PS Kemi Kings 0.00 - - -
20:00 VIFK Vaasa - MP Mikkeli 0-0.5 -5 - -
ENGLISH LEAGUE TWO
19:00 Newport - York City 0.00 -10 - -
20:00 Carlisle - Barnet 0-0.5 -5 - -
21:00 Cambridge - Luton Town 0.00 +10 - -
21:00 Exeter - Leyton O. 0-0.5 - - -
21:00 Mansfield - Wimbledon 0-0.5 -5 - -
21:00 Northampton - Dagenham & R. 0.50 +10 - -
21:00 Portsmouth - Accrington 1.00 -5 - -
21:00 Stevenage - Plymouth 0.00 - - -
21:00 Wycombe - Hartlepool 0.50 +10 - -
21:00 Yeovil Town - Morecambe 0.00 - - -
France National
22:59 CS Sedan Ardennes - Strasbourg 0.00 -10 - -
22:59 FC Chambly - Marseille Consolat 0.50 -5 - -
22:59 SR Colmar - Vendee Lucon 0-0.5 -10 - -
23:30 Vendee Les Herbiers - ASM Belfort 0-0.5 -5 - -
01:00 AS Beziers - Dunkerque 0-0.5 -5 - -
01:00 Etoile Frejus - CA Bastia 0.5-1 -5 - -
01:00 Epinal - US Avranches 0.00 - - -
01:00 Orleans - Amiens 0.50 - - -
Germany 3rd League
19:00 Cottbus - VfR Aalen 0-0.5 -10 - -
19:00 Erzgebirge Aue - Rostock 0.50 -5 - -
19:00 Holstein Kiel - Stuttgarter K. 0-0.5 - - -
19:00 Preussen - Hoffenheim Am 0.50 - - -
19:00 SV Wehen - Fortuna Koln 0-0.5 - - -
19:00 Wurzburger - Erfurt 0.50 -5 - -
USA Major League Soccer
06:30 New England - Orlando City 1.00 -5 - -
07:00 Montreal - Chicago F. 0.50 -5 - -
09:00 Seattle - Toronto 0.50 -10 - -
09:30 Earthquakes - Philadelphia 0.50 -10 - -
Argentina Primera Division
01:10 Crucero del Norte - Lanus 0-0.5 +10 - -
02:45 Rosario C. - Arsenal de Sarandi 1.00 - - -
03:20 Colon - Sarmiento J. 0-0.5 -5 - -
04:10 At.Huracan - Independiente 0-0.5 -5 - -
05:00 Defensa y Justicia - Newells Old Boys 0-0.5 -5 - -
06:30 CA Temperley - Belgrano 0-0.5 -10 - -
Brazil Serie A
05:30 Sao Paulo - Internacional 0.50 -5 - -
05:30 Vasco da Gama (n) - Atl.Mineiro 0.5-1 -10 - -
07:00 Paranaense - Joinville EC 0.5-1 -10 - -
Brazil Serie B
01:00 Vitoria BA - Botafogo RJ 0-0.5 - - -
07:00 Mineiro - Bragantino 1.00 -10 - -
07:00 Paysandu - Boa MG 1.00 - - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **