SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 651 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก


โปรแกรมบอล >>> อาทิตย์ ที่ 31 / จันทร์ ที่ 1 / อังคาร ที่ 2 / พุธ ที่ 3 / ศุกร์ ที่ 5 / เสาร์ ที่ 6 / อาทิตย์ ที่ 7 / จันทร์ ที่ 8 / อังคาร ที่ 9 / ศุกร์ ที่ 12 / เสาร์ ที่ 13 / อาทิตย์ ที่ 14 / จันทร์ ที่ 15 / ศุกร์ ที่ 19 / เสาร์ ที่ 20 / อาทิตย์ ที่ 21 / จันทร์ ที่ 22 / ศุกร์ ที่ 26 / เสาร์ ที่ 27 / อาทิตย์ ที่ 28 /

ตารางบอลประจำวัน อาทิตย์ ที่ 31 กรกฎาคม 2559
เวลา ระหว่าง HDP ทีเด็ด หมายเหตุ คาดผล ผลบอล Y/N
โคปปา อิตาเลีย (ITALY CUP)
20:00 FC Casertana - AC Tuttocuoio ½ -5 - -
22:00 อเลซซานเดรีย - Teramo ½ - - -
23:30 Ancona - Sudtirol Alto Adige ปป. -5 - -
01:00 Bassano Virtus - Fidelis Andria ½ -5 - -
01:30 ฟอกเจีย - Pontedera ½+1 +10 - -
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก (DENMARK SUPER LEAGUE)
17:00 ซอนเดอร์ไจสกี - ลิงบี้ ½ -5 - -
19:00 มิดทิลแลนด์ - ซิลเคบอร์ก 1+1½ -5 - -
21:00 บรอนด์บี้ - ฮอร์เซ่นส์ 1 -5 - -
22:59 อาร์ฮุส - แรนเดอรส์ เสมอ - - -
ฮอลแลนด์ โยฮัน ครัฟฟ์ ชิลด์ (Holland Johan Cruijff Shield)
22:59 พีเอสวี (n) - เฟเยนูร์ด ปป. - - -
นอร์เวย์ ทิปเปลิเกน (NORWAY TIPPELIGAEN)
20:30 อาเลซุนด์ - ลีลล์สตรอม เสมอ -10 - -
22:59 โบโดกลิมท์ - ทรอมโซ่ ปป. - - -
22:59 เฮาเกซุนด์ - ซองดาล ½ -10 - -
22:59 ออด เกรนแลนด์ - บรานน์ ½+1 - - -
01:00 สตรอมก๊อดเซ็ต - สตาบีค 1 - - -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (SWEDEN ALLSVENSKAN)
20:00 จองโคปิง - โกเตเบิร์ก ½ -5 - -
22:30 โซลน่า - ฟัลเคนเบิร์ก -10 - -
22:30 ฮัคเค่น - เฮลซิงบอร์ก 1 - - -
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (AUSTRIA BUNDESLIGA)
21:30 ออสเตรียเวียนนา - แมตเตอร์บวร์ก 1+1½ -10 - -
21:30 อัลแทค - ราปิด เวียนนา ½+1 -10 - -
00:00 ซังค์ พอลเท่น - แอดมิร่า เสมอ - - -
ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีก้า (FINLAND VEIKKAUSLIIGA)
22:30 อินเตอร์ ตูคู - เฮลซิงกิ ½ -5 - -
22:30 คูพีเอส - โรวาเนียมี่ เสมอ - - -
22:30 ลาห์ติ - มารี่ฮาร์ม เสมอ -10 - -
โรมาเนีย ลีก้า 1 (Romania Liga 1)
22:30 พานดูรี่ - อาสตร้า เสมอ - - -
00:30 คอนสตานต้า - สเตอัว บูคาเรสต์ ½ +10 - -
สวิส ซุปเปอร์ ลีก (SWISS RAIFFEISEN SUPER LEAGUE)
18:45 โลซาน สปอร์ต - ธูน ปป. -5 - -
18:45 วาดุซ - บาเซิ่ล 1 -10 - -
21:00 ลูเซิร์น - กราสฮอปเปอร์ ½ -5 - -
ลีก้า 1 โครเอเชีย (Croatia Prva Liga)
00:00 อิสทรา พูลา - โลโคโมทิวา ½ -5 - -
00:00 โอซิเจค - ริเจคา ปป. -10 - -
02:00 สปลิท - ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ปป. -10 - -
ลีก้า 1 ฮังการี (Hungary OTB Bank Liga NB 1)
22:59 เดเบรเซน - Gyirmot FC ½+1 - - -
22:59 เอ็มทีเค บูดาเปสท์ (n) - เมโซโคเวสด์ ½ - - -
22:59 เฟเฮอร์วาร์ (n) - วาซาส ½+1 -10 - -
โปแลนด์ เอคสตราคลาซา (Poland Ekstraklasa)
20:30 กอร์นิค เลคน่า - คราโคเวีย ปป. -5 - -
20:30 ซาเกลบี้ - นีเซียซซ่า ½+1 -5 - -
22:59 โคโรน่า - ปิแอส กลิวิส เสมอ - - -
รัสเซีย พรีเมียร์ ลีก (Russia Premier League)
19:30 อูราล - ยูฟ่า เอฟซี ½ -5 - -
22:00 สปาตัค มอสโค - อาร์เซน่อล ทูล่า 1+1½ -5 - -
00:30 เทเรค กรอซนี - คริลย่า ½+1 -5 - -
โปรตุเกส ลีก คัพ (Portugal League Cup)
22:00 โอลฮาเนนเซ่ - วาร์ซิม เสมอ -10 - -
22:59 CD Aves - โควิลฮา ปป. - - -
22:59 Famalicao - เปนาฟิลด์ ½ -5 - -
22:59 ฟรีมุนเด้ - อูเนียว มาไดร่า ปป. -5 - -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Denmark 1st Div)
18:45 เอบี โคเปนเฮเก้น - Naestved ปป. -5 - -
18:45 Fremad Amager - เฟรเดอริเซีย ปป. -5 - -
18:45 เฮอฟอล์จ - สคีฟซ์ ½+1 -5 - -
18:45 โฮโบร - FC Helsingor 1 -5 - -
18:45 Nykobing FC - เวนดีซเซล ปป. -5 - -
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Poland 1st Liga)
22:00 โชจนิคซานคา - Zaglebie Sosnowiec ปป. -5 - -
22:59 ไทซี่ - โปกอน ซีดล์เซ่ ปป. -10 - -
สวีเดน 2 (SWEDEN SUPERETTAN)
20:00 วาร์เบิร์ก - เอเอฟซี เสมอ +10 - -
22:00 เฟรจ - กาอิช ปป. -5 - -
สวิต ลีก (Swiss Challenge League)
20:00 เชียสโซ่ - ชาฟเฮาเซ่น เสมอ +10 - -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (Finland Ykkonen)
22:30 KPV Kokkola - จีวาสกีล่า เสมอ - - -
เยอรมัน 3 (Germany 3rd League)
19:00 แมกเดบวร์ก - ฟ. โคโลญจน์ ½+1 -5 - -
19:00 พรูเบน - ออสนาบรุ๊ค ปป. -10 - -
19:00 เบรเมน AM - ล็อตเต้ เสมอ - - -
เยอรมัน ลีก เหนือ (Germany Regional League North)
19:00 นอร์เดอร์สเต็ดท์ - ฮันโนเวอร์ AM ½ -5 - -
19:00 ซังค์ เพาลี Am - Germania Egestorf / Langreder ½ -10 - -
19:00 ฮาเวลเซ่ - ฮัมบูร์ก AM ½ -5 - -
19:00 ลูเบ็ค - VfV 06 Hildesheim ½ -10 - -
20:00 โอลเดนบวร์ก - อีชิเด้ 1 +10 - -
เยอรมัน ลีก ตะวักออกเฉียงเหนือ (Germany Regional League Northeast)
18:00 Oberlausitz Neugersdorf - FSV Luckenwalde ½+1 - - -
18:00 RB Leipzig Am - แฮร์ธ่า Am ½ -5 - -
18:00 โชนเบิร์ก - เบอร์ลิเนอร์ 1+1½ -5 - -
18:30 เบอร์ลินเนอร์ - FSV Union Furstenwalde 1+1½ -10 - -
18:30 วิคตอเรีย เบอร์ลิน - นูสเทรลิทซ์ ปป. +10 - -
18:30 เออบัค - บูดิสซ่า ปป. - - -
19:05 โลโคโมทีฟ ลิปซิก - ค็อตบุส ½ -5 - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตก (Germany Regional League West)
19:00 วีเดนบรัคส์ - เอสเซ่น ½ -10 - -
เมเจอร์ ลีก อเมริกา (USA Major League Soccer)
01:00 แคนซัส - พอร์ทแลนด์ ½ +10 - -
03:00 ซีแอตเทิ่ล - LA กาแลคซี่ ปป. -5 - -
05:00 เอฟซี ดัลลัส - แวนคูเวอร์ ½+1 -10 - -
05:30 ดีซี ยูไนเต็ด - มอนทรีออล ปป. -5 - -
06:00 ชิคาโก ไฟร์ - N.Y.เร้ดบลูส์ ปป. -5 - -
06:00 ฟิลลาเดเฟีย - ซอลท์ เลค ½ -10 - -
06:30 ออลันโด้ ซิตี้ - นิวอิงแลนด์ ปป. -5 - -
06:30 โตรอนโต้ - โคลัมบัส ครูว์ ½ -5 - -
08:00 ฮุสตัน ดินาโม - เอิร์ธเค้วก ½ -5 - -
บราซิล เซเรีย อา (Brazil Serie A)
21:00 ฟลูมิเนนเซ่ - ปอนเต เปรตา ½+1 -5 - -
21:00 เซา เปาโล - ชาเปโคเอนเซ่ 1 -10 - -
02:00 โคริติบา - ฟลาเมงโก้ เสมอ -10 - -
02:00 นาซิอองนาล - โครินเธียนส์ ปป. -5 - -
02:00 ซานโต๊ด - ครูเซโร ½ -10 - -
04:30 มิเนย์โร่ - เกรมิโอ ½ -5 - -
04:30 โบตาโฟโก - พัลไมรัส เสมอ - - -
บราซิล เซเรีย บี (Brazil Serie B)
02:00 กัวเนนเช่ - ซามไปโย่ กอร์เรีย ½+1 - - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **