SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 267 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก


โปรแกรมบอล >>> เสาร์ ที่ 20 / อาทิตย์ ที่ 21 / จันทร์ ที่ 22 / อังคาร ที่ 23 / พุธ ที่ 24 / พฤหัสบดี ที่ 25 / เสาร์ ที่ 27 / อาทิตย์ ที่ 28 / จันทร์ ที่ 29 / อังคาร ที่ 30 / พุธ ที่ 1 /

ตารางบอลประจำวัน เสาร์ ที่ 20 กันยายน 2557
เวลา ระหว่าง HDP ทีเด็ด หมายเหตุ คาดผล ผลบอล Y/N
พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ (ENGLISH PREMIER LEAGUE)
18:45 ควีนปาร์ค - สโต๊ค ซิตี้ เสมอ -10 - -
21:00 แอสตัน วิลล่า - อาร์เซน่อล ½+1 -5 - -
21:00 เบิร์นลีย์ - ซันเดอร์แลนด์ ปป. -5 - -
21:00 นิวคาสเซิ่ล - ฮัลล์ ปป. - - -
21:00 สวอนซี - เซาแธมป์ตัน ปป. -5 - -
23:30 เวสต์แฮม - ลิเวอร์พูล ½+1 -5 - -
แชมเปี้ยน ชิพ อังกฤษ (ENGLISH CHAMPIONSHIP)
18:15 วัตฟอร์ด - บอร์นมัธ ปป. -5 - -
21:00 ไบรท์ตัน - แบล็คพูล 1 -10 - -
21:00 ดาร์บี้ - คาร์ดิฟฟ์ ½+1 -5 - -
21:00 ฟูแล่ม - แบล๊คเบิร์น เสมอ -10 - -
21:00 ลีดส์ - ฮัดเดอร์สฟิลด์ เสมอ - - -
21:00 มิดเดิ้ลสโบรช์ - เบรนท์ฟอร์ด ½+1 -5 - -
21:00 มิลล์วอลล์ - น็อตติ้งแฮม ปป. -5 - -
21:00 นอริช - เบอร์มิงแฮม 1+1½ -5 - -
21:00 ร็อตเธอร์แฮม - ชาร์ลตัน ปป. - - -
21:00 เชฟฯเว้นฯ - เร้ดดิ้ง ½ -5 - -
21:00 วูล์ฟแฮมตัน - โบลตัน ½+1 - - -
บุนเดสลีก้า (GERMANY BUNDESLIGA)
20:30 เอาส์บวร์ก - เบรเมน ½ -10 - -
20:30 ฮัมบูร์ก - บาเยิร์น มิวนิค 1½+2 -5 - -
20:30 พาเดอบอร์น - ฮันโนเวอร์ ปป. -5 - -
20:30 ชาลเก้ - แฟร็งค์เฟิร์ต ½+1 -10 - -
20:30 สตุ๊ดการ์ท - ฮอฟเฟ่นไฮม์ เสมอ -10 - -
23:30 ไมนซ์ - ดอร์ทมุนด์ 1 -5 - -
กัลโช่ เซเรีย อา (ITALY SERIE A)
22:59 เชเซน่า - เอ็มโปลี เสมอ -10 - -
01:45 เอซี มิลาน - ยูเวนตุส ปป. -10 - -
ลา ลีกา สเปน (SPAIN LA LIGA)
21:00 ลา คอรุนญ่า - รีล มาดริด 1½+2 -5 - -
22:59 แอธ.บิลเบา - กรานาด้า 1+1½ -5 - -
01:00 แอต.มาดริด - เซลต้า บีโก้ 1 - - -
03:00 เอสปันญ่อล - มาลาก้า ปป. - - -
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (FRANCE LIGUE 1)
22:00 มาร์กเซย - แรนส์ ½+1 - - -
01:00 ลอริยองต์ - แรงส์ ½+1 -5 - -
01:00 เม็ตซ์ - บาสเตีย ปป. -10 - -
01:00 น็องต์ - นีซ ½ - - -
01:00 ตูลูส - ก็อง ปป. -5 - -
ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส (FRANCE LIGUE 2)
19:00 เลอ อาฟร์ - ทรัวส์ เสมอ -10 - -
บุนเดสลีก้า 2 (GERMANY BUNDESLIGA 2)
18:00 FSV แฟร็งค์เฟิร์ต - โบคุ่ม เสมอ - - -
18:00 เฟือร์ธ - ไกเซอร์ฯ เสมอ - - -
18:00 1860 มิวนิค - อิงกอลสตั๊ดท์ เสมอ +10 - -
อิตาลี เซเรีย บี (ITALY SERIE B)
20:00 บารี่ - ลิวอร์โน่ ปป. - - -
20:00 โบโลญญ่า - โครโตเน่ ½+1 -10 - -
20:00 เบรสชา - แตร์นาน่า ปป. - - -
20:00 คาตาเนีย - โมเดน่า ½ -5 - -
20:00 ชิตตาเดลล่า - เปสคาร่า เสมอ -10 - -
20:00 ลาติน่า - อเวลลิโน่ ½ -5 - -
20:00 เปรูจา - วิเชนซ่า ½+1 - - -
20:00 เวอเซลลี่ - เวเรเซ่ เสมอ +10 - -
20:00 แลนเซียโน่ - โฟรซิโนเน่ ปป. -5 - -
ลา ลีก้า สเปน 2 (SPAIN LIGA ADELANTE)
21:00 อูเอลบา - ลูโก้ ปป. - - -
22:59 บาเซโลน่า บี - ลากอสเตร่า ½+1 - - -
22:59 มิรันเดส - กิฆอน ปป. -10 - -
23:15 ซาราโกซ่า - อลาเบส ปป. - - -
01:00 ซาบาเดลล์ - พอนเฟอราดิน่า เสมอ - - -
01:00 ลาส ปัลมาส - อัลคอร์คอน ปป. - - -
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก (DENMARK SUPER LEAGUE)
22:00 โฮโบร - เอสเบิร์ก ½ -10 - -
ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ (HOLLAND EREDIVISIE)
23:30 เอ็กเซลซิเออร์ - ดอร์เดรช ปป. - - -
00:45 เดนฮาก - โก อเฮด อีเกิ้ล ½+1 -10 - -
01:45 วิเทสส์ - ฮีเรนวีน ½+1 -10 - -
นอร์เวย์ ทิปเปลิเกน (NORWAY TIPPELIGAEN)
20:30 โบโดกลิมท์ - สตรอมก๊อดเซ็ต เสมอ - - -
22:59 วาเลเรนก้า - โมลด์ ½ -10 - -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (SWEDEN ALLSVENSKAN)
21:00 บรอมมาโปคาร์น่า - ฮัคเค่น 1+1½ -10 - -
21:00 ฟัลเคนเบิร์ก - โอเรโบร เสมอ +10 - -
เบลเยี่ยม จูปิแลร์ ลีก (BELGIUM JUPILER PRO LEAGUE)
22:59 รอยัล มุสครง - เกงค์ ปป. -5 - -
01:00 อันเดอร์เลชท์ - เซอร์เคิล บรูซ 2 -5 - -
01:00 ออสเทนเด้ - เกนท์ ปป. -5 - -
01:00 เวสเตอโล่ - ลีแอร์ส ½ - - -
ตุรกี ซุปเปอร์ ลีก (TURKEY SUPER LEAGUE)
21:00 เคย์เซรี - อัคฮิซ่าร์ เบเลฯ ปป. -5 - -
00:00 บาลิเคเซอร์สปอร์ - กาลาตาซาราย 1+1½ -5 - -
00:00 เมอร์ซิน (n) - ริเซสปอร์ เสมอ - - -
อังกฤษ ลีก วัน (ENGLISH LEAGUE ONE)
21:00 โคลเชสเตอร์ - แบรดฟอร์ด เสมอ - - -
21:00 ดอนคาสเตอร์ - เชสเตอร์ฟิลด์ เสมอ - - -
21:00 ฟลีตวูด - บริสตอล ซิตี้ ปป. -5 - -
21:00 จิลลิ่งแฮม - วอลซอลล์ เสมอ +10 - -
21:00 มิลตัน คีนฯ - ครูว์ 1 +10 - -
21:00 น็อตต์ เค้าน์ตี้ - โอลด์แฮม เสมอ - - -
21:00 ปอร์ทเวล - บาร์นสลีย์ เสมอ - - -
21:00 เปรสตัน - คราวลี่ย์ 1 -10 - -
21:00 โรชเดล - โคเวนทรี ปป. -10 - -
21:00 สคันธอร์ป - เลย์ตัน ปป. -10 - -
21:00 สวินดอน - เชฟฯยูฯ ปป. -10 - -
21:00 เยโอวิล - ปีเตอร์โบโร่ ปป. -5 - -
ลีก้า 1 โครเอเชีย (Croatia Prva Liga)
21:00 อิสทรา พูลา - NK ซาเกรบ ปป. - - -
00:00 สปลิท - ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท เสมอ -10 - -
กรีซ ซุปเปอร์ ลีก (Greece Super League)
20:00 ซานธี - เลวาเดียกอส ½ -5 - -
22:15 โอเอฟไอ - อโตรมิตอส ปป. -10 - -
00:30 โอลิมเปียกอส - เวเรีย 2 +10 - -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก (Ireland Airtricity Premier Division)
01:45 สลิโก - ดรอกเฮด้า ½+1 - - -
โปแลนด์ เอคสตราคลาซา (Poland Ekstraklasa)
20:30 ปิแอส กลิวิส - คราโคเวีย เสมอ +10 - -
22:59 เบียลสโก-เบียล่า - กอร์นิค ซาบเซ่ ปป. -5 - -
01:30 เลซ พอชนัน - ซาวิซซ่า 1 - - -
รัสเซีย พรีเมียร์ ลีก (Russia Premier League)
15:00 ยูฟ่า เอฟซี - อูราล ปป. -5 - -
17:30 รอสโตฟ - เซนิต 1 +10 - -
20:00 คูแบน - รูบิน คาซาน ปป. - - -
22:59 สปาตัค มอสโค - เทเรค กรอซนี ½+1 -10 - -
เวลส์ พรีเมียร์ ลีก (Wales Premier League)
20:30 นิวทาวน์ - Cefn Druids AFC ½+1 - - -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Denmark 1st Div)
20:00 บรอนชอยจ์ - ฮอร์เซ่นส์ ½ - - -
ฮฮลแลนด์ จูปิแลร์ ลีก (Holland Jupiler League)
21:30 โรด้า - เยาวชนอาแจ๊กซ์ 1 -5 - -
00:45 ไนจ์เมเก้น - เอมเม่น 1+1½ -10 - -
00:45 วาลไวค์ - โวเลนดัม เสมอ - - -
ดิวิชั่น 1 ไอร์แลนด์ (Ireland Airtricity 1st Div)
01:30 ลองฟอร์ด - แรมเบลอส์ 2 - - -
01:45 กัลเวย์ - ฟินน์ ฮาร์ป 1 -5 - -
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Poland 1st Liga)
19:45 เลคนิก้า - นีเซียซซ่า เสมอ - - -
20:30 ดอลแคน - Bytovia Bytow ½+1 -5 - -
21:00 วิดโซว์ ลอดซ์ - โฟลต้า ปป. - - -
21:30 ไทซี่ - วิสล่า พลอค เสมอ - - -
22:30 อาร์ก้า จีเนีย - โชจนิคซานคา ปป. +10 - -
22:59 คาโตวิซ - โปกอน ซีดล์เซ่ ½+1 -10 - -
ลีก้า โปรตุเกส (PORTUGAL LIGA ZON SAGRES)
22:00 เปนาฟิลด์ - เซตุบัล เสมอ - - -
02:15 นาซิอองนาล - บราก้า เสมอ - - -
สวีเดน 2 (SWEDEN SUPERETTAN)
21:00 กาอิช - แลนด์สโครน่า ½+1 -10 - -
21:00 ออสเตอร์ซันด์ - เดเกอร์ฟอร์ส ½ - - -
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium 2nd Div)
00:30 เดสเซล - แซงต์ ทรุยด็อง ½+1 -10 - -
01:00 ออด ฮีเวอร์ลี่ - ไฮสท์ 1½+2 -10 - -
01:00 อันท์เวิร์พ - อูเปน เสมอ - - -
01:00 เอ็กเซลซิเออร์ - KV Woluwe Zaventem ½+1 -5 - -
01:00 Seraing United - จีล ½+1 -5 - -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (Finland Ykkonen)
20:00 เอซี อูลู - ไวกิงกิต 2 +10 - -
20:00 แจ๊ซ เอฟซี - พีเค-35 ½ -5 - -
20:00 HIFK เฮลซิงกิ (n) - ฮาก้า ปป. -5 - -
20:00 อิลเวส - เคทีพี ปป. -10 - -
บลูสแควร์ ลีก อังกฤษ (English Conference National)
21:00 อันเดอร์ช็อต - ลินคอล์น ปป. - - -
21:00 อัลเฟรตัน - นูเนียตัน ปป. -10 - -
21:00 บาร์เนต - Altrincham 1+1½ -5 - -
21:00 บริสตอล โรเวอร์ - เวิร์คกิ้ง ปป. -10 - -
21:00 ดาร์ทฟอร์ด - ฟอเรสต์กรีน ½ -10 - -
21:00 Eastleigh - เบรนทรี ปป. -5 - -
21:00 ฮาลิแฟกซ์ - เทลฟอร์ด -5 - -
21:00 คิดเดอร์ฯ - กริมบี้ ปป. -5 - -
21:00 แมคเคิ่ลสฟิลด์ - เซาส์พอร์ต ½ -5 - -
21:00 ทอร์คีย์ - โดเวอร์ 1+1½ -5 - -
21:00 เวลลิ่ง - เกทส์เฮด ½ -5 - -
อังกฤษ ลีก ทู (ENGLISH LEAGUE TWO)
21:00 วิมเบิลดัน - มอร์แคมบ์ ปป. - - -
21:00 บิวรี่ - เบอร์ตัน ปป. -5 - -
21:00 แคมบริดจ์ - ลูตัน เสมอ +10 - -
21:00 เชลท์แนม - ดาเก้นแฮม ½ - - -
21:00 แมนฟิลด์ - คาร์ไลส์ ½ -5 - -
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน - แอคคริงตัน ½+1 -10 - -
21:00 อ็อกฟอร์ด - สตีฟเนจ ปป. -10 - -
21:00 พลีมัธ - ฮาร์ทลี่พูล ½ +10 - -
21:00 ปอร์ทสมัธ - วีคอมบ์ ½ -5 - -
21:00 ชรูว์บิวรี่ - นิวพอร์ท ½+1 -5 - -
21:00 ทรานเมียร์ - เอ็กเซเตอร์ ปป. -5 - -
21:00 ยอร์ค ซิตี้ - เซาธ์เอนด์ เสมอ -10 - -
เยอรมัน 3 (Germany 3rd League)
19:00 ดอร์ทมุนด์Am - ฟ. โคโลญจน์ ½ -10 - -
19:00 ค็อตบุส - ฮาลเลสเชอร์ ½ -10 - -
19:00 รอสต๊อค - บีเลเฟลด์ ปป. -5 - -
19:00 เคียล - วีเฮ่น ปป. - - -
19:00 พรูเบน - ซอนเนนฮอฟ ½+1 - - -
19:00 เออร์เฟือร์ธ - เรเกนส์เบิร์ก ½ - - -
19:00 สตุ๊ตการ์ทAm - เชมนิตเซอร์ ปป. -10 - -
เยอรมัน ลีก บาวาเรีย (Germany Regional League Bavaria)
19:00 อิลเลอร์ทิชเซ่น - เวอร์ซเบอร์เกอร์ ½ - - -
19:00 SpVgg Bayreuth - เฟือร์ท AM ปป. -5 - -
เยอรมัน ลีก เหนือ (Germany Regional League North)
19:00 เวย์ชี่ - นอร์เดอร์สเต็ดท์ เสมอ - - -
19:00 ซังค์ เพาลี Am - ฮันโนเวอร์ AM เสมอ +10 - -
19:00 โวล์ฟบวร์ก AM - กอสล่าร์ ½+1 -5 - -
เบอรมัน ลีก ตะวักออกเฉียงเหนือ (Germany Regional League Northeast)
18:30 เบอร์ลินเนอร์ - บาเบิ้ลสเบิร์ก ½ - - -
18:30 เยน่า - พลืน ½ - - -
18:30 FC Viktoria Berlin - ยูเนี่ยน เบอร์ลิน Am เสมอ - - -
18:30 เออบัค - เบอร์ลิเนอร์ ปป. -5 - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (Germany Regional League Southwest)
19:00 FK Pirmasens - เบานาทาล ½ -10 - -
19:00 เฮสเซ่น - ไซวบรูคเค่น 1 +10 - -
19:00 ฮอมบวร์ก - ไฟร์บวร์ก AM ปป. +10 - -
19:00 เนคคาเรลซ์ - เอลเวอร์เบิร์ก ½+1 -5 - -
19:00 วอร์มส - Astoria Walldorf ปป. -5 - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตก (Germany Regional League West)
18:00 ชาลเก้ AM - เอสเซ่น ปป. - - -
19:00 อาเค่น - เยอร์ดินเก้น ½ +10 - -
19:00 เครย์ - โคโลญจน์ Am ปป. -5 - -
19:00 เวิร์ล - ซีเกน ½ +10 - -
19:00 SV Rodinghausen - วัตเทนไชน์ 09 1 -10 - -
19:00 วิค. โคโลญจน์ - FC Hennef 05 1½+2 +10 - -
เมเจอร์ ลีก อเมริกา (USA Major League Soccer)
04:00 พอร์ทแลนด์ - แวนคูเวอร์ ½ -5 - -
06:00 ฟิลลาเดเฟีย - ฮุสตัน ดินาโม ½ -10 - -
06:30 โคลัมบัส ครูว์ - นิวอิงแลนด์ ปป. - - -
06:30 มอนทรีออล - เอิร์ธเค้วก ปป. -10 - -
06:30 N.Y.เร้ดบลูส์ - ซีแอตเทิ่ล ปป. -10 - -
07:30 ชิคาโก ไฟร์ - ดีซี ยูไนเต็ด ½ -5 - -
09:30 LA กาแลคซี่ - เอฟซี ดัลลัส 1 -10 - -
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนติน่า (Argentina Primera Division)
01:15 เอสตูเดียนเตส - กิมนาเซีย ½ -5 - -
02:15 โอลิมโป บาเฮีย - เบลกราโน่ เสมอ - - -
06:10 เวเลส ซาร์ฟิลด์ - แอต.ราฟาเอล ½+1 -5 - -
บราซิล เซเรีย บี (Brazil Serie B)
02:10 ปอนเต เปรตา - โอเอสเต้ 1+1½ -5 - -
02:10 ซามไปโย่ กอร์เรีย - เอบีซี ½ +10 - -
02:10 ซานตา ครูซ - อิคาซ่า ½+1 - - -
02:10 วาสโกดากาม่า - เนาติโก้ 1 +10 - -
02:10 วิลา โนวา - มิเนย์โร่ เสมอ - - -
07:00 บัว - พาราน่า ปป. +10 - -
07:00 บราแกนติโน่ - ลูเวอร์เดนเซ่ ปป. - - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **