SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 301 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก


  • ดูบอลผ่าน Youtube บนมือถือฟรี ครบทุกลีค พรีเมียร์ ลาลีกา ดูบอลสด บุนเดส อังกฤษ รองรับทุกระบบ

โปรแกรมบอล >>> อาทิตย์ ที่ 14 / จันทร์ ที่ 15 / อังคาร ที่ 16 / พุธ ที่ 17 / พฤหัสบดี ที่ 18 / ศุกร์ ที่ 19 / เสาร์ ที่ 20 / อาทิตย์ ที่ 21 / จันทร์ ที่ 22 / อังคาร ที่ 23 / พุธ ที่ 24 / ศุกร์ ที่ 26 / เสาร์ ที่ 27 / อาทิตย์ ที่ 28 / จันทร์ ที่ 29 /

ตารางบอลประจำวัน อาทิตย์ ที่ 14 กุมภาพันธ์ 2559
เวลา ระหว่าง HDP ทีเด็ด หมายเหตุ คาดผล ผลบอล Y/N
พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ (ENGLISH PREMIER LEAGUE)
19:00 อาร์เซน่อล - เลสเตอร์ ½+1 -10 - -
21:05 แอสตัน วิลล่า - ลิเวอร์พูล ½+1 -5 - -
23:15 แมนฯซิตี้ - สเปอร์ส ปป. - - -
บุนเดสลีก้า (GERMANY BUNDESLIGA)
21:30 ฮัมบูร์ก - มึนเช่นกลัดบัค ปป. - - -
23:30 เอาส์บวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค 1½+2 -10 - -
กัลโช่ เซเรีย อา (ITALY SERIE A)
18:30 เอซี มิลาน - เจนัว ½+1 - - -
21:00 ปาแลร์โม่ - โตริโน่ ปป. -5 - -
21:00 ซามพ์โดเรีย - อตาลันต้า ปป. - - -
21:00 อูดิเนเซ่ - โบโลญญ่า ปป. - - -
02:45 ฟิออเรนติน่า - อินเตอร์ มิลาน ปป. -10 - -
ลา ลีกา สเปน (SPAIN LA LIGA)
18:00 รีล โซเซียดัด - กรานาด้า 1 -5 - -
22:00 เซบีญ่า - ลาส ปัลมาส -5 - -
00:15 เออิบาร์ - เลบานเต้ ½+1 -5 - -
00:15 เคตาเฟ่ - แอต.มาดริด 1 -5 - -
02:30 บาร์เซโลน่า - เซลต้า บีโก้ 3 -10 - -
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (FRANCE LIGUE 1)
20:00 ลียง - ก็อง 1 - - -
22:59 แซงต์ เอเตียน - โมนาโก เสมอ - - -
03:00 นีซ - มาร์กเซย ปป. -5 - -
บุนเดสลีก้า 2 (GERMANY BUNDESLIGA 2)
19:30 บราวชไวค์ - บีเลเฟลด์ ปป. - - -
19:30 ไฟร์บวร์ก - ดุสเซลดอร์ฟ ½+1 -10 - -
19:30 ยูเนี่ยนฯ - 1860 มิวนิค ปป. - - -
อิตาลี เซเรีย บี (ITALY SERIE B)
23:30 สเปเซีย - ลิวอร์โน่ ปป. - - -
ลา ลีก้า สเปน 2 (SPAIN LIGA ADELANTE)
18:00 คอร์โดบา - ซาราโกซ่า ปป. -10 - -
22:59 เลกาเนส - โอซาซูน่า ½ -10 - -
22:59 รีล โอเวียโด้ - เตเนริเฟ่ ปป. - - -
22:59 ฮูเอสก้า - คิโรน่า ปป. -5 - -
22:59 ลากอสเตร่า - อัลบาเซเต้ เสมอ -10 - -
01:15 นูมานเซีย - มายอร์ก้า ปป. -5 - -
ลีก้า โปรตุเกส (PORTUGAL LIGA NOS)
23:00 เอสโตริล - ทอนเดล่า ½ - - -
23:00 อารัวก้า - อูเนียว มาไดร่า ½ - - -
00:00 เบาวิสต้า - อคาเดมิก้า ½ -5 - -
02:15 มาริติโม่ - บราก้า ½ - - -
ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ (HOLLAND EREDIVISIE)
18:30 โกรนิงเก้น - อาแจ๊กซ์ ½+1 -5 - -
20:30 เอ็กเซลซิเออร์ - เดนฮาก เสมอ -10 - -
20:30 PEC ซโวลเล่ - เฟเยนูร์ด ½ -5 - -
22:45 ไนจ์เมเก้น - พีเอสวี 1 -10 - -
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (AUSTRIA BUNDESLIGA)
22:30 ออสเตรียเวียนนา - ราปิด เวียนนา เสมอ - - -
เบลเยี่ยม จูปิแลร์ ลีก (BELGIUM JUPILER PRO LEAGUE)
20:30 ออสเทนเด้ - คลับบรูซ ½ -5 - -
00:00 เวสเตอร์โล - สตองดาร์ ลีแอช ½ -10 - -
02:00 แซงต์ ทรุยด็อง - เมเชเลน เสมอ - - -
โรมาเนีย ลีก้า 1 (Romania Liga 1)
19:00 ไครโอวา - เปโตรลุล ½ -5 - -
21:30 ทิมิโซเอร่า - โวลันทารี่ ปป. - - -
00:00 ดินาโม บูคาเรสต์ - โบโตซานี่ ½ -5 - -
สวิส ซุปเปอร์ ลีก (SWISS RAIFFEISEN SUPER LEAGUE)
19:45 ซิยง - เซนต์กัลเลน ½ - - -
22:00 กราสฮอปเปอร์ - บาเซิ่ล ปป. -10 - -
22:00 ลูเซิร์น - ซูริค ½+1 -5 - -
ตุรกี ซุปเปอร์ ลีก (TURKEY SUPER LEAGUE)
18:30 กาเซียนเทปสปอร์ - อัคฮิซ่าร์ เบเลฯ เสมอ - - -
18:30 ซิวาสปอร์ - ริเซสปอร์ ปป. - - -
21:00 เอสคิเซเฮียร์ - อันทาลยาสปอร์ ปป. -5 - -
00:00 อิสตันบูล - เบซิคตัส ปป. -10 - -
ลีก้า 1 โครเอเชีย (Croatia Prva Liga)
21:00 ซาเปรซิค - สปลิท เสมอ - - -
22:59 NK ซาเกรบ - ดินาโม ซาเกรบ 1½+2 +10 - -
กรีซ ซุปเปอร์ ลีก (Greece Super League)
20:00 ปาส - พานาธิไนกอส ½ -5 - -
22:15 คาลโลนี - พานิโอนิออส ปป. -5 - -
22:15 พาเนโทลิกอส - เลวาเดียกอส ½ -10 - -
00:30 พีเอโอเค - Iraklis 1+1½ -10 - -
โปแลนด์ เอคสตราคลาซา (Poland Ekstraklasa)
21:30 เลซ พอชนัน - นีเซียซซ่า 1 -10 - -
00:00 ลีเกีย วอร์ซอ - จาจิลโลเนีย 1 - - -
ลีก้า 2 โปรตุเกส (Portugal Segunda Liga)
18:15 เฟเรนซ์ - ปอร์ติโมเนนเซ่ เสมอ - - -
22:00 กิมาไรซ์ บี - ไลซอส เสมอ +10 - -
สวิต ลีก (Swiss Challenge League)
21:00 ชาฟเฮาเซ่น - ซามักต์ ปป. -10 - -
21:00 โวเฮ่น - โลซาน สปอร์ต เสมอ - - -
เยอรมัน 3 (Germany 3rd League)
20:00 เดรสเดน - เบรเมน AM 1+1½ - - -
20:00 เอา - เวอร์ซเบอร์เกอร์ ปป. -5 - -
เยอรมัน ลีก เหนือ (Germany Regional League North)
20:00 เวย์ชี่ - นอร์เดอร์สเต็ดท์ ½ - - -
20:00 โอลเดนบวร์ก - ซังค์ เพาลี Am 1+1½ - - -
เยอรมัน ลีก ตะวักออกเฉียงเหนือ (Germany Regional League Northeast)
19:00 เบอร์ลิเนอร์ - นอร์ดเฮาเซ่น เสมอ - - -
19:00 ฮัลเบอสตั๊ด - วิคตอเรีย เบอร์ลิน เสมอ - - -
19:00 Oberlausitz Neugersdorf - ออปติค 1+1½ +10 - -
19:00 โชนเบิร์ก - เออบัค เสมอ +10 - -
19:30 ซวิคเคา - มูเซลวิทซ์ 1+1½ - - -
19:30 แฮร์ธ่า Am - นูสเทรลิทซ์ เสมอ - - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตก (Germany Regional League West)
20:00 อาเค่น - โอเบอเฮาเซ่น ปป. -10 - -
20:30 เวลเบิร์ท - TuS Erndtebruck ½ -10 - -
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนติน่า (Argentina Primera Division)
03:00 ลานุส - เดเฟนซ่า จัสติเซีย ½ - - -
03:00 โรซาริโอ - นีเวลล์ โอลบอย ½ -10 - -
05:00 กิมนาเซีย - Patronato Parana ½ -5 - -
05:15 โบคา จูเนียร์ - Atletico Tucuman 1+1½ -5 - -
07:15 เบลกราโน่ - ริเวอร์ เพลท ปป. -5 - -
Brazil Paulista
20:00 Sao Bento - เซา เบอนาร์โด้ ปป. -5 - -
01:00 Agua Santa - Capivariano FC ปป. -5 - -
02:00 โครินเธียนส์ - เซา เปาโล ปป. -10 - -
04:30 โมจิ มิริม - XV de Piracicaba เสมอ - - -
04:30 ปอนเต เปรตา - โบตาโฟโก้ ½ - - -
Brazil Carioca
02:00 Boavista RJ - Madureira ปป. -5 - -
02:00 Bonsucesso FC (n) - Bangu Atletico Clube ปป. - - -
02:00 Friburguense - Cabofriense ปป. -5 - -
02:00 วาสโกดากาม่า - ฟลาเมงโก้ เสมอ - - -
04:30 ฟลูมิเนนเซ่ (n) - Tigres do Brasil 1½+2 - - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **