SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 265 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก


โปรแกรมบอล >>> เสาร์ ที่ 19 / อาทิตย์ ที่ 20 / จันทร์ ที่ 21 / อังคาร ที่ 22 / พุธ ที่ 23 / พฤหัสบดี ที่ 24 / ศุกร์ ที่ 25 / เสาร์ ที่ 26 / อาทิตย์ ที่ 27 / จันทร์ ที่ 28 / เสาร์ ที่ 3 / พฤหัสบดี ที่ 12 / ศุกร์ ที่ 13 / เสาร์ ที่ 14 / อาทิตย์ ที่ 15 / จันทร์ ที่ 16 / อังคาร ที่ 17 /

ตารางบอลประจำวัน เสาร์ ที่ 19 เมษายน 2557
เวลา ระหว่าง ราคา ทีเด็ด หมายเหตุ คาดผล ผลบอล Y/N
พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ (ENGLISH PREMIER LEAGUE)
18:45 สเปอร์ส - ฟูแล่ม 1 - - -
21:00 แอสตัน วิลล่า - เซาแธมป์ตัน ปป. - - -
21:00 คาร์ดิฟฟ์ - สโต๊ค ซิตี้ ปป. -5 - -
21:00 นิวคาสเซิ่ล - สวอนซี เสมอ -10 - -
21:00 เวสต์แฮม - คริสตัล พาเลซ ปป. -10 - -
23:30 เชลซี - ซันเดอร์แลนด์ 1½+2 - - -
แชมเปี้ยน ชิพ อังกฤษ (ENGLISH CHAMPIONSHIP)
18:15 เลสเตอร์ - ควีนปาร์ค ½ -10 - -
21:00 บาร์นสลีย์ - ลีดส์ ปป. -5 - -
21:00 มิดเดิ้ลสโบรช์ - มิลล์วอลล์ ½ -5 - -
21:00 น็อตติ้งแฮม - เบอร์มิงแฮม ½ - - -
21:00 วัตฟอร์ด - อิปสวิช ปป. -10 - -
บุนเดสลีก้า (GERMANY BUNDESLIGA)
20:30 เอาส์บวร์ก - แฮร์ธ่าฯ ½ -10 - -
20:30 ดอร์ทมุนด์ - ไมนซ์ -5 - -
20:30 บราวชไวค์ - บาเยิร์น มิวนิค 1+1½ -10 - -
20:30 ไฟร์บวร์ก - มึนเช่นกลัดบัค ปป. -5 - -
20:30 เบรเมน - ฮอฟเฟ่นไฮม์ ปป. -5 - -
23:30 ฮัมบูร์ก - โวล์ฟบวร์ก ปป. -10 - -
กัลโช่ เซเรีย อา (ITALY SERIE A)
20:00 เอซี มิลาน - ลิวอร์โน่ - - -
20:00 อตาลันต้า - เวโรน่า ½ -5 - -
20:00 คาตาเนีย - ซามพ์โดเรีย ปป. - - -
20:00 คิเอโว - ซาสซูโอโล่ ½ -5 - -
20:00 เจนัว - กายารี่ ปป. -10 - -
20:00 ลาซิโอ - โตริโน่ ½ - - -
20:00 ปาร์ม่า - อินเตอร์ มิลาน ปป. -5 - -
20:00 อูดิเนเซ่ - นาโปลี ปป. -10 - -
23:30 ยูเวนตุส - โบโลญญ่า 2 -5 - -
02:00 ฟิออเรนติน่า - โรม่า ปป. -5 - -
ลา ลีกา สเปน (SPAIN LA LIGA)
21:00 โอซาซูน่า - บาเลนเซีย เสมอ -10 - -
22:59 เลบานเต้ - เคตาเฟ่ ปป. -5 - -
01:00 รีล โซเซียดัด - เอสปันญ่อล ½+1 -5 - -
ฝรั่งเศส ลีก คัพ (FRANCE LEAGUE CUP)
02:00 ปารีสฯ (n) - ลียง 1 - - -
ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส (FRANCE LIGUE 2)
19:00 ก็อง - โอแซร์ 1+1½ -5 - -
บุนเดสลีก้า 2 (GERMANY BUNDESLIGA 2)
18:00 คาร์ลสรูห์ - ยูเนี่ยนฯ ปป. -10 - -
18:00 1860 มิวนิค - บีเลเฟลด์ ปป. - - -
ลา ลีก้า สเปน 2 (SPAIN LIGA ADELANTE)
22:59 ลูโก้ - พอนเฟอราดิน่า ปป. -10 - -
22:59 เฮร์กูเลส - คอร์โดบา ½ -5 - -
23:15 รีล มาดริด บี - อีบาร์ ปป. -10 - -
00:00 บาเซโลน่า บี - คิโรน่า ปป. - - -
01:00 มิรันเดส - ลาส ปัลมาส เสมอ - - -
ออสเตรีย ทิปป์ 3 (AUSTRIA TIPP3 BUNDESLIGA)
21:30 ออสเตรียเวียนนา - โวล์ฟบูร์ก 1 -10 - -
00:00 สตวร์มกราซ - รีดด์ ½ +10 - -
00:00 แอดมิร่า - ซัลล์บวร์ก -10 - -
00:00 แวคเกอร์ติโรล - แมคน่า ½ -5 - -
เบลเยี่ยม จูปิแลร์ ลีก เพลย์ออฟ (BELGIUM JUPILER PRO LEAGUE PLAYOFF)
01:00 ชาเลอรัว - เซอร์เคิล บรูซ 1 -10 - -
01:00 ลีแอร์ส - ออสเทนเด้ เสมอ - - -
01:00 เมเชเลน - คอร์ไทรจ์ ปป. -5 - -
01:00 วอสแลนด์ - เกนท์ ปป. +10 - -
ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีก้า (FINLAND VEIKKAUSLIIGA)
20:00 มารี่ฮาร์ม - โรวาเนียมี่ ½ - - -
20:00 อินเตอร์ ตูคู - ไซนาโจเอน ½ -5 - -
20:00 คูพีเอส - จาโร ปป. - - -
20:00 ลาห์ติ - เฮลซิงกิ ½ -5 - -
20:00 วาซ่า วีพีเอส - ทีพีเอส ½+1 - - -
ตุรกี ซุปเปอร์ ลีก (TURKEY SUPER LEAGUE)
17:30 กาเซียนเทปสปอร์ - เกนเครอเบอลิจี้ ปป. -5 - -
20:00 อัคฮิซ่าร์ เบเลฯ - เคย์เซริสปอร์ ปป. - - -
22:59 บูร์ซาสปอร์ - เอลาซิกสปอร์ ½+1 -5 - -
22:59 กาลาตาซาราย - คาซิมปาซา 1 -10 - -
เชค กัมบรินุส ลีก้า (Czech Republic Gambrinus Liga)
21:00 ลิเบอเรซ - สโลวัคโค่ ½ - - -
21:00 ซนอจโม่ - บานิคฯ ปป. -5 - -
01:15 มลาด้า - จาโบลเนค 1 -10 - -
ลีก้า 1 ฮังการี (Hungary OTB Bank Liga NB 1)
19:00 ลอมบาร์ด - กิวรี่ ½+1 +10 - -
21:00 เคคเคเมติ - ฮังกาเรีย เสมอ +10 - -
21:00 ปักซี่ - เดเบรเซ่น ½+1 - - -
22:59 อุจเปสต์ - เฟเฮอร์วาร์ ปป. -10 - -
01:00 คาปอสวารี่ - ฮาลาเดส ปป. -10 - -
ลีก้า 1 โรมาเนีย (Romania Liga 1 Bergenbier)
21:00 วาสลัว - โคโรน่า 1+1½ +10 - -
23:30 คลูจ - ปิเอตรา นีมท์ ½ -5 - -
รัสเซีย พรีเมียร์ ลีก (Russia Premier League)
16:00 ทอมสค์ - คริลย่า ปป. -5 - -
18:30 โลโคโมทีฟ มอสโค - เทเรค กรอซนี 1 -5 - -
21:00 อันชิ - เซนิต ½+1 -10 - -
ดิวิชั่น 1 ไอร์แลนด์ (Ireland Airtricity 1st Div)
01:30 ลองฟอร์ด - ฟินน์ ฮาร์ป 1 - - -
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Poland 1st Liga)
17:30 กอร์นิค เลคน่า - เบลชาโตว์ ปป. -5 - -
19:00 แซนเดคจา - โคเลจาร์ซ ½ -5 - -
19:00 วิสล่า พลอค - โชจนิคซานคา ½ -5 - -
20:00 โฟลต้า - MKS พุซซ่า ปป. - - -
00:30 เลคนิก้า - อาร์ก้า จีเนีย เสมอ -10 - -
ลีก้า โปรตุเกส (PORTUGAL LIGA ZON SAGRES)
22:00 มาริติโม่ - อคาเดมิก้า ½ -5 - -
22:00 ปากอส - นาซิอองนาล ปป. -5 - -
22:59 กิล วิเซนเต้ - เอสโตริล ½ - - -
01:15 เบเลเน่นส์ - สปอตติ้ง ลิสบอน ½+1 - - -
ลีก้า 2 โปรตุเกส (Portugal Segunda Liga)
17:15 ทอนเดล่า - ซานตาคลารา ½ -5 - -
17:15 โควิลฮา - เปนาฟิลด์ ½ -5 - -
22:00 อคาเดมิโค - ไลซอส ½ - - -
22:00 เฟเรนซ์ - โทรเฟนเซ่ ½ -5 - -
22:00 ชาเวส - อาเวส ปป. -10 - -
22:00 โมไรเรนเซ่ - บราก้า บี -10 - -
22:00 โอลิเวย์เรนส์ - ไบร่า มาร์ ปป. +10 - -
22:00 ปอร์โต้ บี - เบนฟิก้า บี ปป. - - -
22:00 สปอตติ้ง ฟาเรนเซ่ - แอต.คลับ เสมอ - - -
22:00 อูเนียว มาไดร่า - ปอร์ติโมเนนเซ่ ปป. - - -
สวีเดน 2 (SWEDEN SUPERETTAN)
20:00 ออสเตอร์ซันด์ - Husqvarna FF ปป. - - -
บลูสแควร์ ลีก อังกฤษ (English Conference National)
18:00 เชสเตอร์ - เร็กซ์แฮม ปป. -10 - -
18:30 เวลลิ่ง - ลูตัน ½+1 -5 - -
21:00 ฟอเรสต์กรีน - เวิร์คกิ้ง ปป. - - -
21:00 ฮาลิแฟกซ์ - แมคเคิ่ลสฟิลด์ 1 -5 - -
21:00 นูเนียตัน - บาร์เนต ปป. -5 - -
อังกฤษ ลีก ทู (ENGLISH LEAGUE TWO)
21:00 เบอร์ตัน - ฮาร์ทลี่พูล ½ -10 - -
21:00 ปอร์ทสมัธ - บริสตอล โรเวอร์ ปป. -5 - -
เยอรมัน 3 (Germany 3rd League)
19:00 ฮาลเลสเชอร์ - สตุตการ์ทK. ปป. +10 - -
19:00 เคียล - เรเกนส์เบิร์ก ปป. +10 - -
19:00 ดุ๊ยส์บวร์ก - ออสนาบรุ๊ค เสมอ - - -
19:00 อาร์บี ลิปซิก - ดาร์มสตาด์ท ปป. +10 - -
19:00 เอลเวอร์เบิร์ก - ไฮเด้นไฮม์ ½ +10 - -
19:00 วีเฮ่น - เชมนิตเซอร์ ½ -5 - -
19:00 สตุ๊ตการ์ทAm - อุนเตอร์ฯ ปป. - - -
19:00 บวร์กเฮาเซ่น - รอสต๊อค ปป. -5 - -
เยอรมัน ลีก บาวาเรีย (Germany Regional League Bavaria)
19:00 แบมเบิร์ก - อิลเลอร์ทิชเซ่น ½ +10 - -
19:00 เฟือร์ท AM - ไฮม์สเททเท่น 1 -10 - -
19:00 อินโกลสตั๊ด AM - 1860 โรเซนไฮม์ ½ -5 - -
19:00 บาเยิร์น ฮอฟ - เซลิเกนพอร์เท่น ปป. -5 - -
19:00 ชาลดิ้ง - 1860 มิวนิค AM ½ - - -
19:00 แอชชัฟเฟนเบิร์ก - เมมมินเก้น ½ -5 - -
เยอรมัน ลีก เหนือ (Germany Regional League North)
19:00 อีชิเด้ - เบรเมน AM -5 - -
20:00 นูมูนส์เตอร์ - เวย์ชี่ ปป. -5 - -
เบอรมัน ลีก ตะวักออกเฉียงเหนือ (Germany Regional League Northeast)
18:30 เออบัค - ออปติค ½+1 -5 - -
18:30 มูเซลวิทซ์ - ฮัลเบอสตั๊ด ปป. - - -
19:00 โลโคโมทีฟ ลิปซิก - นูสเทรลิทซ์ ½+1 -5 - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (Germany Regional League Southwest)
19:00 แฟร้งเฟิร์ต AM - เฮสเซ่น เสมอ +10 - -
19:00 ไมนซ์ AM - เนคคาเรลซ์ 1+1½ -10 - -
19:00 ออฟเฟนบัค - ไฟร์บวร์ก AM ปป. -5 - -
19:00 เบานาทาล - โคเบลนซ์ ½ -5 - -
19:00 ไซวบรูคเค่น - ฮอมบวร์ก ½ -5 - -
19:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ AM - วอร์มส ½ -5 - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตก (Germany Regional League West)
19:00 กลัดบัค AM - เวิร์ล ½ - - -
19:00 เอสเซ่น - โคโลญจน์ Am ปป. - - -
19:00 ล็อตเต้ - ลีปป์สตาดท์ -10 - -
19:00 โบคุ่ม AM - ฟ. โคโลญจน์ ½+1 -5 - -
19:00 วีเดนบรัคส์ - เวลเบิร์ท ½ - - -
เมเจอร์ ลีก อเมริกา (USA Major League Soccer)
03:00 ชิคาโก ไฟร์ - นิวอิงแลนด์ ½ -5 - -
03:00 ฟิลลาเดเฟีย - ฮุสตัน ดินาโม ปป. - - -
05:00 โคโลราโด - เอิร์ธเค้วก ½ -5 - -
06:00 แวนคูเวอร์ - LA กาแลคซี่ เสมอ - - -
06:30 โคลัมบัส ครูว์ - ดีซี ยูไนเต็ด ½+1 -5 - -
07:30 เอฟซี ดัลลัส - โตรอนโต้ ½ -10 - -
07:30 แคนซัส - มอนทรีออล ½+1 - - -
08:30 ซอลท์ เลค - พอร์ทแลนด์ ½ -5 - -
09:30 ชีวาส - ซีแอตเทิ่ล ½ -10 - -
บราซิล เซเรีย อา (Brazil Serie A)
04:30 ฟลูมิเนนเซ่ - ฟิเกอร์เร้นซ์ 1 -5 - -
04:30 นาซิอองนาล - วิตอเรีย 1 -10 - -
07:00 ชาเปโคเอนเซ่ - โคริติบา ปป. -5 - -
บราซิล เซเรีย บี (Brazil Serie B)
02:20 บัว - กัวเนนเช่ ปป. -5 - -
02:20 บราแกนติโน่ - เนาติโก้ ปป. +10 - -
02:20 Santa Cruz PE - เอบีซี ½ - - -
02:20 วาสโกดากาม่า - มิเนย์โร่ ½+1 - - -
07:00 นาทาล - เอไว ปป. - - -
07:00 ซีเอร่า - โอเอสเต้ 1 -5 - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **