SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 329 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก



โปรแกรมบอล >>> อาทิตย์ ที่ 1 / จันทร์ ที่ 2 / อังคาร ที่ 3 / พุธ ที่ 4 / ศุกร์ ที่ 6 / เสาร์ ที่ 7 / อาทิตย์ ที่ 8 / จันทร์ ที่ 9 / อังคาร ที่ 10 / พุธ ที่ 11 / พฤหัสบดี ที่ 12 / อังคาร ที่ 17 / พุธ ที่ 18 /

ตารางบอลประจำวัน อาทิตย์ ที่ 1 มีนาคม 2558
เวลา ระหว่าง HDP ทีเด็ด หมายเหตุ คาดผล ผลบอล Y/N
พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ (ENGLISH PREMIER LEAGUE)
19:00 ลิเวอร์พูล - แมนฯซิตี้ ปป. -5 - -
21:05 อาร์เซน่อล - เอฟเวอร์ตัน 1 -5 - -
แคปปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP)
22:59 เชลซี (n) - สเปอร์ส ½+1 - - -
แชมเปี้ยน ชิพ อังกฤษ (ENGLISH CHAMPIONSHIP)
21:05 นอริช - อิปสวิช ½ - - -
บุนเดสลีก้า (GERMANY BUNDESLIGA)
21:30 มึนเช่นกลัดบัค - พาเดอบอร์น 1 -10 - -
23:30 เบรเมน - โวล์ฟบวร์ก ½ -5 - -
กัลโช่ เซเรีย อา (ITALY SERIE A)
18:30 กายารี่ - เวโรน่า ½ -5 - -
21:00 อตาลันต้า - ซามพ์โดเรีย ปป. -5 - -
21:00 เชเซน่า - อูดิเนเซ่ ปป. -5 - -
21:00 ปาแลร์โม่ - เอ็มโปลี ปป. -10 - -
21:00 ซาสซูโอโล่ - ลาซิโอ ปป. - - -
00:00 อินเตอร์ มิลาน - ฟิออเรนติน่า ปป. -10 - -
02:45 โตริโน่ - นาโปลี ปป. -10 - -
ลา ลีกา สเปน (SPAIN LA LIGA)
18:00 บาเลนเซีย - รีล โซเซียดัด 1 -5 - -
22:59 เออิบาร์ - แอธ.บิลเบา ปป. -5 - -
01:00 เซบีญ่า - แอต.มาดริด เสมอ - - -
03:00 รีล มาดริด - บียาร์รีล 2 -5 - -
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (FRANCE LIGUE 1)
20:00 น็องต์ - แก็งก็อง ปป. - - -
22:59 มงต์เปลลิเย่ห์ - นีซ ปป. - - -
03:00 โมนาโก - ปารีสฯ ปป. -5 - -
บุนเดสลีก้า 2 (GERMANY BUNDESLIGA 2)
19:30 ไฮเด้นไฮม์ - ดุสเซลดอร์ฟ ปป. -10 - -
19:30 อาร์บี ลิปซิก - ยูเนี่ยนฯ ½ -10 - -
19:30 ซังค์ เพาลี - เอา ½ -10 - -
ลา ลีก้า สเปน 2 (SPAIN LIGA ADELANTE)
19:00 ลาส ปัลมาส - เตเนริเฟ่ ½+1 - - -
22:00 อัลบาเซเต้ - พอนเฟอราดิน่า ปป. -5 - -
22:00 อูเอลบา - ราซิ่ง ½ - - -
22:59 คิโรน่า - นูมานเซีย ½ -10 - -
00:15 มิรันเดส - รีล เบติส ปป. -10 - -
01:00 ซาราโกซ่า - ลากอสเตร่า ½+1 -5 - -
03:00 เลกาเนส - อัลคอร์คอน ปป. -10 - -
พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์ (SCOTLAND PREMIERSHIP)
19:00 เซลติก - อเบอร์ดีน ½+1 - - -
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก (DENMARK SUPER LEAGUE)
20:00 แรนเดอรส์ - ซิลเคบอร์ก 1 -5 - -
22:59 โอเดนเซ่ - โคเปนเฮเก้น ½ - - -
01:00 บรอนด์บี้ - มิดทิลแลนด์ เสมอ -10 - -
ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ (HOLLAND EREDIVISIE)
18:30 เอ็กเซลซิเออร์ - ฮีเรนวีน ปป. -5 - -
20:30 อูเทรชท์ - เฟเยนูร์ด ½ -10 - -
20:30 โกรนิงเก้น - เดนฮาก ½ -5 - -
22:45 พีเอสวี - อาแจ๊กซ์ 1 -10 - -
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (AUSTRIA BUNDESLIGA)
22:30 ซัลล์บวร์ก - กรอดิค 2 -10 - -
เบลเยี่ยม จูปิแลร์ ลีก (BELGIUM JUPILER PRO LEAGUE)
20:30 คลับบรูซ - รอยัล มุสครง 2 -5 - -
00:00 อันเดอร์เลชท์ - คอร์ไทรจ์ 1 -5 - -
02:00 วอสแลนด์ - เกนท์ ½+1 - - -
สวิส ซุปเปอร์ ลีก (SWISS RAIFFEISEN SUPER LEAGUE)
19:45 เซนต์กัลเลน - กราสฮอปเปอร์ ปป. -10 - -
19:45 ธูน - ยัง บอยส์ เสมอ -10 - -
22:00 ซิยง - ลูเซิร์น เสมอ - - -
ตุรกี ซุปเปอร์ ลีก (TURKEY SUPER LEAGUE)
18:00 อัคฮิซ่าร์ เบเลฯ - อิสตันบูล ปป. -5 - -
18:00 กาเซียนเทปสปอร์ - คาซิมปาซา ปป. -5 - -
21:00 บูร์ซาสปอร์ - เมอร์ซิน 1 -5 - -
00:00 เบซิคตัส (n) - บาลิเคเซอร์สปอร์ -5 - -
ลีก้า 1 โครเอเชีย (Croatia Prva Liga)
21:00 NK ซาเกรบ - โอซิเจค ½ -10 - -
22:59 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท - ซาดาร์ +10 - -
ลีก้า 1 ฮังการี (Hungary OTB Bank Liga NB 1)
22:30 กิวรี่ - เฟเฮอร์วาร์ ปป. -5 - -
00:30 Dunaujvaros PASE - เฟเรนวารอส 1 +10 - -
โปแลนด์ เอคสตราคลาซา (Poland Ekstraklasa)
21:30 จาจิลโลเนีย - โคโรน่า ½+1 -5 - -
00:00 ลีเกีย วอร์ซอ - เบียลสโก-เบียล่า 1+1½ -10 - -
ลีก้า โปรตุเกส (PORTUGAL LIGA ZON SAGRES)
22:59 อคาเดมิก้า - อารัวก้า ปป. -10 - -
22:59 เปนาฟิลด์ - โมไรเรนเซ่ ปป. -5 - -
02:15 ปอร์โต้ - สปอตติ้ง ลิสบอน ½+1 - - -
ลีก้า 2 โปรตุเกส (Portugal Segunda Liga)
18:15 ฟรีมุนเด้ - ลิสบอน บี ½ -5 - -
22:00 อคาเดมิโค - โอลิเวย์เรนส์ ปป. +10 - -
22:00 แอต.คลับ - บราก้า บี ปป. -5 - -
22:00 ทอนเดล่า - มาริติโม่ บี 1 -10 - -
22:00 ชาเวส - เฟเรนซ์ ½ -10 - -
22:00 โอลฮาเนนเซ่ - คลับ โอเรียนตัล ปป. -5 - -
22:00 ปอร์ติโมเนนเซ่ - สปอตติ้ง ฟาเรนเซ่ ปป. +10 - -
22:00 ปอร์โต้ บี - ไบร่า มาร์ ½+1 -5 - -
22:00 โทรเฟนเซ่ - ไลซอส ปป. -5 - -
22:00 กิมาไรซ์ บี - ซานตาคลารา ½ -5 - -
22:59 อาเวส - โควิลฮา ปป. -5 - -
22:59 เบนฟิก้า บี - อูเนียว มาไดร่า ปป. - - -
สวิต ลีก (Swiss Challenge League)
21:00 บิลล์ - โลซาน สปอร์ต ปป. - - -
21:00 เลอ มอนท์ - โวเฮ่น ½ -10 - -
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium 2nd Div)
21:00 ซาเวนเทม - มงส์ 1 - - -
21:00 แซงต์ ทรุยด็อง - อูเปน เสมอ - - -
เยอรมัน ลีก เหนือ (Germany Regional League North)
20:00 กอสล่าร์ - โอลเดนบวร์ก เสมอ - - -
20:00 เมปเพน - ลุนบูร์ก ½ -10 - -
21:00 ฮัมบูร์ก AM - เบรเมน AM ปป. - - -
21:00 ฮาเวลเซ่ - โวล์ฟบวร์ก AM ปป. +10 - -
เบอรมัน ลีก ตะวักออกเฉียงเหนือ (Germany Regional League Northeast)
19:30 ซวิคเคา - เออบัค 1 -10 - -
19:30 ฮัลเบอสตั๊ด - นูสเทรลิทซ์ ปป. -5 - -
19:30 แฮร์ธ่า Am - เบอร์ลินเนอร์ เสมอ -10 - -
19:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน Am - Budissa Bautzen ½ - - -
20:05 บาเบิ้ลสเบิร์ก - แมกเดบวร์ก ½ +10 - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (Germany Regional League Southwest)
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ AM - นอตทินเก้น ½+1 -10 - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตก (Germany Regional League West)
20:00 FC Hennef 05 - กลัดบัค AM - - -
20:00 ฟอร์ทูน่า AM - โอเบอเฮาเซ่น ปป. +10 - -
20:00 ล็อตเต้ - อาเค่น เสมอ -10 - -
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนติน่า (Argentina Primera Division)
03:00 กิมนาเซีย - เอสตูเดียนเตส เสมอ -10 - -
04:15 โบคา จูเนียร์ - แอต.ราฟาเอล 1+1½ -5 - -
05:15 อาร์เจนติโนสJR - เดเฟนซ่า จัสติเซีย ปป. -5 - -
05:15 ราซิ่ง คลับ - เทมเพอเล่ย์ 1 -10 - -
07:30 เบลกราโน่ - ริเวอร์ เพลท ปป. -5 - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **