SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 186 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก


โปรแกรมบอล >>> พฤหัสบดี ที่ 17 / ศุกร์ ที่ 18 / เสาร์ ที่ 19 / อาทิตย์ ที่ 20 / จันทร์ ที่ 21 / อังคาร ที่ 22 / พุธ ที่ 23 / พฤหัสบดี ที่ 24 / ศุกร์ ที่ 25 / เสาร์ ที่ 26 / อาทิตย์ ที่ 27 / จันทร์ ที่ 28 / เสาร์ ที่ 3 / พฤหัสบดี ที่ 12 / ศุกร์ ที่ 13 / เสาร์ ที่ 14 / อาทิตย์ ที่ 15 / จันทร์ ที่ 16 / อังคาร ที่ 17 /

ตารางบอลประจำวัน พฤหัสบดี ที่ 17 เมษายน 2557
เวลา ระหว่าง ราคา ทีเด็ด หมายเหตุ คาดผล ผลบอล Y/N
บุนเดสลีก้า (GERMANY BUNDESLIGA)
01:30 แฟร็งค์เฟิร์ต - ฮันโนเวอร์ ½ -5 - -
บุนเดสลีก้า 2 (GERMANY BUNDESLIGA 2)
23:30 ค็อตบุส - ซังค์ เพาลี เสมอ - - -
23:30 เอา - เดรสเดน เสมอ -10 - -
23:30 แซนด์เฮาเซ่น - ดุสเซลดอร์ฟ ปป. -5 - -
อิตาลี เซเรีย บี (ITALY SERIE B)
22:59 โครโตเน่ - เวเรเซ่ ½ -5 - -
01:30 บารี่ - ลาติน่า ปป. - - -
01:30 เบรสชา - ปาโดว่า ½ -5 - -
01:30 คาร์ปิ - โมเดน่า เสมอ +10 - -
01:30 ชิตตาเดลล่า - เชเซน่า ปป. -5 - -
01:30 ยูเว่ สตาเบีย - อเวลลิโน่ ½ -5 - -
01:30 โนวาร่า - ทราปานี่ เสมอ +10 - -
01:30 ปาแลร์โม่ - เรจจิน่า 1 -10 - -
01:30 สเปเซีย - เซียน่า เสมอ - - -
01:30 แตร์นาน่า - เปสคาร่า ปป. -5 - -
01:30 แลนเซียโน่ - เอ็มโปลี ปป. -10 - -
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก (DENMARK SUPER LEAGUE)
20:00 โอเดนเซ่ - นอร์ดเจลแลนด์ ปป. -10 - -
22:00 เอสเบิร์ก - แรนเดอรส์ ½ -10 - -
00:00 เวสท์เจลแลนด์ - โคเปนเฮเก้น ½+1 - - -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (SWEDEN ALLSVENSKAN)
00:00 ฟัลเคนเบิร์ก - คัลมาร์ เสมอ - - -
00:00 เกเฟิ่ล - บรอมมาโปคาร์น่า ½ -10 - -
00:00 โกเตเบิร์ก - แอตวีดาเบิร์ก 1 -5 - -
00:05 เอล์ฟบอร์ก - เฮลซิงบอร์ก ½ -10 - -
เบลเยี่ยม จูปิแลร์ ลีก เพลย์ออฟ (BELGIUM JUPILER PRO LEAGUE PLAYOFF)
01:30 สตองดาร์ ลีแอช - โลเคเรน 1+1½ -5 - -
สวิส ซุปเปอร์ ลีก (SWISS RAIFFEISEN SUPER LEAGUE)
00:45 เซนต์กัลเลน - โลซาน สปอร์ต ½+1 - - -
00:45 ยัง บอยส์ - ซิยง ½+1 -5 - -
ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
23:30 อันทาลยาสปอร์ - เอสคิเซเฮียร์ เสมอ - - -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Denmark 1st Div)
18:00 บรอนชอยจ์ - เวจเล่ ปป. -5 - -
18:00 ฮวิดอจเร่ - เฟรเดอริเซีย ปป. -5 - -
18:00 มาเรียนลีส์ท - ลิงบี้ 1 +10 - -
19:30 เฮอฟอล์จ - ฮอร์เซ่นส์ ปป. -5 - -
20:00 เอบี โคเปนเฮเก้น - ซิลเคบอร์ก ½ -5 - -
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Poland 1st Liga)
22:00 ไทซี่ - โอลิมเปีย เสมอ - - -
22:00 เบอร์เซสโก้ - ดอลแคน ปป. -10 - -
22:00 สโตมีล - นีเซียซซ่า เสมอ +10 - -
23:45 อีเนอร์เกท - คาโตวิซ เสมอ -10 - -
ลีก้า โปรตุเกส (PORTUGAL LIGA ZON SAGRES)
02:00 กิมาไรส์ - อารัวก้า ปป. -5 - -
สวีเดน 2 (SWEDEN SUPERETTAN)
00:20 แลนด์สโครน่า - ไซเรียนสกา ½+1 -5 - -
สวิต ลีก (Swiss Challenge League)
00:45 บิลล์ - ชาฟเฮาเซ่น ½ -5 - -
00:45 โลคาร์โน่ - วาดุซ 1+1½ -5 - -
00:45 ลูกาโน่ - โวเฮ่น 1 -5 - -
00:45 เซอร์เว็ตต์ - เชียสโซ่ ½+1 -5 - -
00:45 วินเทอร์เธ่อ - วิล เสมอ - - -
เยอรมัน 3 (Germany 3rd League)
23:30 เออร์เฟือร์ธ - ดอร์ทมุนด์Am ½ -5 - -
โคปา ลิเบอตาดอเรส (COPA BRIDGESTONE LIBERTADORES)
07:15 สตรองเกส - เดเฟนซอร์ 1+1½ -5 - -
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนติน่า (Argentina Primera Division)
01:00 ออลบอยส์ - อาร์เซน่อล เด. ปป. -5 - -
03:10 เบลกราโน่ (n) - โกดอย ครูซ ปป. -5 - -
06:10 ราซิ่ง คลับ - กิมนาเซีย เสมอ - - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **