SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 262 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก






โปรแกรมบอล >>> อาทิตย์ ที่ 24 / จันทร์ ที่ 25 / อังคาร ที่ 26 / พุธ ที่ 27 / พฤหัสบดี ที่ 28 / ศุกร์ ที่ 1 / เสาร์ ที่ 2 / อาทิตย์ ที่ 3 / จันทร์ ที่ 4 / อังคาร ที่ 5 / พุธ ที่ 6 / พฤหัสบดี ที่ 7 / อังคาร ที่ 12 / พุธ ที่ 13 / เสาร์ ที่ 16 / อาทิตย์ ที่ 17 /

ตารางบอลประจำวัน อาทิตย์ ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2562
เวลา ระหว่าง HDP ทีเด็ด หมายเหตุ คาดผล ผลบอล Y/N
พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ (ENGLISH PREMIER LEAGUE)
21:05 อาร์เซน่อล - เซาแธมป์ตัน 1 - - -
21:05 แมนยูฯ - ลิเวอร์พูล ปป. -5 - -
บุนเดสลีก้า (GERMANY BUNDESLIGA)
21:30 ฮันโนเวอร์ - แฟร็งค์เฟิร์ต ½+1 -5 - -
00:00 ดอร์ทมุนด์ - เลเวอร์คูเซ่น ½ - - -
กัลโช่ เซเรีย อา (ITALY SERIE A)
18:30 ซามพ์โดเรีย - กายารี่ ½+1 -5 - -
21:00 โบโลญญ่า - ยูเวนตุส 1+1½ -5 - -
21:00 คิเอโว - เจนัว ปป. -10 - -
21:00 ซาสซูโอโล่ - สปาล ½ -5 - -
00:00 ปาร์ม่า - นาโปลี 1+1½ -5 - -
02:30 ฟิออเรนติน่า - อินเตอร์ มิลาน เสมอ -10 - -
ลา ลีกา สเปน (SPAIN LA LIGA)
18:00 เลกาเนส - บาเลนเซีย เสมอ -10 - -
22:15 แอต.มาดริด - บียาร์รีล 1 -10 - -
00:30 บายาโดลิด - รีล เบติส เสมอ - - -
02:45 เลบานเต้ - รีล มาดริด 1+1½ -5 - -
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (FRANCE LIGUE 1)
21:00 มงต์เปลลิเย่ห์ - แรงส์ ปป. -10 - -
21:00 น็องต์ - บอร์กโดซ์ ½ -5 - -
21:00 ตูลูส - ก็อง ½ - - -
22:59 แรนส์ - มาร์กเซย เสมอ - - -
03:00 โมนาโก - ลียง ปป. -10 - -
บุนเดสลีก้า 2 (GERMANY BUNDESLIGA 2)
19:30 เอา - ดุ๊ยส์บวร์ก ปป. -10 - -
19:30 เรเกนส์เบิร์ก - ฮัมบูร์ก ปป. -5 - -
19:30 แมกเดบวร์ก - พาเดอบอร์น เสมอ -10 - -
อิตาลี เซเรีย บี (ITALY SERIE B)
03:00 ลิวอร์โน่ - เวเนเซีย ปป. -5 - -
ลา ลีก้า สเปน 2 (SPAIN LA LIGA 2)
18:00 กิฆอน - มาจาดาฮอนดา ½+1 - - -
22:00 อัลเมเรีย - คอร์โดบา ½+1 +10 - -
00:00 ลูโก้ - เอลเช่ ปป. -10 - -
00:00 มาลาก้า - ลา คอรุนญ่า เสมอ +10 - -
02:00 เอซเตรมาดูรา - นูมานเซีย ปป. -5 - -
ลีก้า โปรตุเกส (PORTUGAL LIGA NOS)
21:30 ซานตาคลารา - นาซิอองนาล ปป. - - -
00:30 เบาวิสต้า - ริโอ อาฟ ปป. -10 - -
พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์ (SCOTLAND PREMIERSHIP)
19:15 ฮามิลตัน - เรนเจอร์ส 1½+2 -5 - -
22:00 เซลติก - มาเธอร์เวลล์ 2 -10 - -
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก (DENMARK SUPER LEAGUE)
18:00 โฮโบร - เอสเบิร์ก ปป. -5 - -
20:00 ฮอร์เซ่นส์ - โอเดนเซ่ ½ -5 - -
22:00 อาร์ฮุส - มิดทิลแลนด์ ½+1 -5 - -
00:00 บรอนด์บี้ - แรนเดอรส์ ½ -10 - -
ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ (HOLLAND EREDIVISIE)
18:15 เดนฮาก - อาแจ๊กซ์ 2 - - -
20:30 เอมเม่น - วิเทสส์ ½ -10 - -
20:30 พีเอสวี - เฟเยนูร์ด 1 -10 - -
22:45 วิลเล่ม ทเว - อัคร์มาร์ 1 -10 - -
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (AUSTRIA BUNDESLIGA)
20:30 แมตเตอร์บวร์ก - สตวร์มกราซ เสมอ - - -
20:30 ฮาร์ทเบิร์ก - ซังค์ พอลเท่น ปป. -5 - -
22:59 ราปิด เวียนนา - ซัลล์บวร์ก 1 -5 - -
โรมาเนีย ลีก้า 1 (Romania Liga 1)
19:00 ดูนาเรีย - ดินาโม บูคาเรสต์ ปป. - - -
22:00 โบโตซานี่ - มีแตน มีดิแอช ปป. +10 - -
01:00 สเตอัว บูคาเรสต์ - คราอิโอว่า ปป. - - -
สวิส ซุปเปอร์ ลีก (SWISS RAIFFEISEN SUPER LEAGUE)
22:00 ซูริค - ลูเซิร์น ½ -5 - -
22:00 ลูกาโน่ - ยัง บอยส์ ½+1 - - -
22:00 ธูน - กราสฮอปเปอร์ ½+1 - - -
ตุรกี ซุปเปอร์ ลีก (TURKEY SUPER LEAGUE)
17:30 อันคารากูคู - เอร์ซูรุมสปอร์ เสมอ - - -
20:00 คอนยาสปอร์ - เคย์เซริสปอร์ ½ -5 - -
22:59 กาลาตาซาราย - อัคฮิซ่าร์ เบเลฯ -10 - -
อังกฤษ ลีก วัน (ENGLISH LEAGUE ONE)
19:00 ลูตัน - โคเวนทรี ½+1 - - -
ลีก้า 1 โครเอเชีย (Croatia Prva Liga)
21:00 อิสทรา พูลา - โลโคโมทิวา ปป. -5 - -
23:30 ดินาโม ซาเกรบ - โอซิเจค ½+1 - - -
เช็ค ลีก 1 (Czech Republic First League)
22:59 สปาร์ต้า ปราก - บานิคฯ ½+1 - - -
กรีซ ซุปเปอร์ ลีก (Greece Super League)
20:00 พานิโอนิออส - พานาธิไนกอส เสมอ - - -
00:00 PAS Lamia 1964 - ลาริสซ่า ปป. - - -
00:30 พีเอโอเค - อริส 1+1½ -10 - -
โปแลนด์ เอคสตราคลาซา (Poland Ekstraklasa)
21:30 เลคนิก้า - วิสล่า พลอค เสมอ -10 - -
00:00 คราโคเวีย - จาจิลโลเนีย เสมอ - - -
รัสเซีย คัพ (Russia Cup)
22:59 รอสโตฟ - คราสโนด้า เสมอ -10 - -
ฮฮลแลนด์ จูปิแลร์ ลีก (Holland Jupiler League)
20:30 สปาต้า ร็อทเทอดัม - โก อเฮด อีเกิ้ล ½ -10 - -
เยอรมัน 3 (Germany 3rd League)
19:00 ไกเซอร์ฯ - ซวิคเคา ½ - - -
20:00 วีเฮ่น - เวอร์ซเบอร์เกอร์ ปป. +10 - -
เยอรมัน ลีก บาวาเรีย (Germany Regional League Bavaria)
19:00 บาเยิร์น AM - อินโกลสตั๊ด AM 1+1½ - - -
เยอรมัน ลีก เหนือ (Germany Regional League North)
20:00 เจอร์มาเนีย เอจสตอร์ฟ - โอลเดนบวร์ก เสมอ -10 - -
20:00 Holstein Kiel Am - ฮาเวลเซ่ ½+1 - - -
20:00 ซังค์ เพาลี Am - Lupo Martini Wolfsburg ½+1 -10 - -
20:00 VfL Oldenburg - ลุนบูร์ก ปป. +10 - -
เยอรมัน ลีก ตะวักออกเฉียงเหนือ (Germany Regional League Northeast)
19:30 Bischofswerdaer FV 08 - นอร์ดเฮาเซ่น ½ +10 - -
19:30 เฟอสเทนวาลเดอ - ออปติค ½+1 -10 - -
19:30 ฮัลเบอสตั๊ด - VSG Altglienicke ½ -5 - -
19:30 เออร์เฟือร์ธ - เบอร์ลิเนอร์ ปป. -10 - -
19:30 มูเซลวิทซ์ - โอเบอร์เลาซิทส์ ½+1 -10 - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (Germany Regional League Southwest)
20:00 สตุ๊ตการ์ทAm - เอลเวอร์เบิร์ก ปป. -5 - -
เยอรมัน ลีก ตะวันตก (Germany Regional League West)
21:00 ฟอร์ทูน่า AM - ดอร์ทมุนด์Am ปป. +10 - -
เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
01:00 พูมาส - คลับ เลออน เสมอ - - -
07:00 ลาคูน่า - โทลูกา ½ -5 - -
บราซิล เปาลิสต้า (Brazil Paulista)
03:00 เซา เปาโล - เร้ดบลู บราซิล ½+1 - - -
05:00 โบตาโฟโก้ - โครินเธียนส์ เสมอ +10 - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **